• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartProfile v4.00(1)[VI] by LQT_ Sự lựa chọn cho thế hệ trẻ

Thangnd31082

SmartProfile v4.00(1) [VI] by L.Q.T

Đây là phần mềm có tính năng chuyển đổi cấu hình tự động trên máy điện thoại của bạn theo từng giờ, từng phút từng giây, thậm chí nó còn giúp bạn thiết lập cấu hình theo tuần, theo địa điểm GPS ... chức năng quá Pro phải không ?

Bạn là con người năng động, một con người của thời đại công nghệ thông tin, nhiều khi bạn đang ở trong phòng họp cùng với sếp và các đồng nghiệp, điện thoại của bạn nhận được cuộc gọi và một hồi chuông với âm thanh chói tai vang lên trong căn phòng bé nhỏ khiến mọi ánh mắt đều đổ dồn về phía bạn, như kèm theo một thông điệp :" Em còn non kinh nghiệm và thiếu chuyên nghiệp lắm ! " khiến bạn cảm thấy mất tự tin.
Bạn đừng quá lo lắng tình huống đó sẽ không bao giờ lặp lại nếu bạn dùng SmartProfile v4.00(1)[VI] by LQT của chúng tôi, phần mềm đã được Việt hóa đề nghị các mem tích cực tự vọc và trao đổi thêm cũng tác giả. Nếu không hài lòng cũng xin đừng nói lời cay nghiệt !

Thangnd31082

mình cài vào nó bảo update bi lỗi, mình ko biết nó đụng chương trình nào nữa
Trong máy bạn đã cài pm bản nào chưa thì Remove đi rồi hãy cài bản mới, hoặc vào System xóa mấy cái file text đi là được.
Đỡ lời anh MinhThang & trợ giúp bổ sung cho hungcuonglove: Bạn vào C: \System và E:\System xóa hết file *.Txt đi nhé !