• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartSIS v2.28 và SISboom v6.6 (Fix by Me)

Status
Không mở trả lời sau này.

hth2813

dù không dùng nhiều mấy cái này nhưng công nhận phần mềm của bác Thiện lúc nào cũng thâm thúy và trí tuệ, nặng về ngôn ngữ lập trình

q630666

Ủa?2 cái này ko dùng chung đc à.E71 của mình vẫn đang cài song song nè :D

Thangnd31082

Sao khj jnstal kaj nay uj mo sisboom dc ma mo kaj smathsis thj pao "instasl python" trc do mjnh da kaj bo python 1.45 kua vthjen uj

Gỡ hết Python đã cài trước đó ra rồi cài lại nhé ! mình dùng vẫn mượt mà ! Cái hạn chế của phần này đó là Smartsis vothien chưa Việt hóa thôi !

hanhoai

Ko bac nao VH cai thang SmartSIS v2.2.8 nhi?em rat thich thang SmartSIS nay,bac nao co long tot va ranh roi thi viet hoa cho anh em nhe!
Link download day : http://www.mediafire.com/?5zmt2iyijzj
Thanh cac bac truoc nhe!
Dang Online tren Mobile.

Thangnd31082

Có nhận Tin nhắn hanhoai nhưng +=> Làm biếng VH quá!

Chính xác là việt hóa thằng này oải quá , hơi một tý nhầm là bye luôn một tính năng nào đó của phần mềm nên mình cũng đắp chiếu để đấy thôi ! Pót bài này để anh em nào hưng phần thì;;) vào thịt nó !

Auto

VT cho mình hỏi smartsis nó hiện vầy và k cho mình pack file thì lỗi bị gì thế?

DonPhuongViAi

Bác fix giùm em link với em nhấp vào down nó bảo liên kết bị gãy.
P/S: topic 3 tháng rồi mà còn bới lên thật em ngại quá bác thông cảm :p

Status
Không mở trả lời sau này.