• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartTouch - Control PC via Bluetooth!

alibabahara

SmartTouch - một ứng dụng mới cho Nokia 5800, cho phép điều khiển máy PC qua Bluetooth.

Điều này có lẽ là loại chương trình cho một nền tảng liên lạc với các màn hình.
Bạn có thể kiểm soát các máy tính trong 3 chế độ:

1.phương tiện truyền thông, mà có thể được quản lý bởi bất kỳ máy nghe nhạc trên máy tính của bạn. Trong khi có sẵn các nút là: "phát / tạm dừng", "tiếp theo", "tắt tiếng" và tăng giảm volum.

2.phím, lên, xuống, trái, phải, Esc và Enter ... có thể được sử dụng để kiểm soát nhiều ứng dụng bao gồm các trò chơi trên PC.

3. Điện thoại có thể được sử dụng như là một con chuột bằng cách sử dụng và touchscreen Sensors!

Chỉ cần chạy ứng dụng khách trên một máy tính, mà không yêu cầu phải cài đặt, và chạy các chương trình trên điện thoại của bạn. Hiện nay, được hỗ trợ bởi trình điều khiển và microsoft Widcomm.
Đối với SmartTouch trên điện thoại mà bạn muốn cài đặt Python, phải là 1.9.3

>>> Xem Video Sử Dụng

Tips:
1.)Install Python Vào Bộ nhớ của máy ( DT )
2.)Install Smarttouch_0.4.sis
3.)Chạy SmartTouch.exe trong copmuter (laptop)
4.)Run the software your phone and Click on "Search device". Now select you PC from the discovered devices.

Tôi có thể đảm bảo 100% bạn rằng điều này là một phần mềm làm việc. Nó được chạy trên điện thoại của tôi (Phiên bản v20) mà không có bất kỳ hiccups

Python_1.9.3_5thEd
SmartTouch_0.4.sis
SmartTouch.Rar
sưu Tầm

quangma

thế tại sao tôi không làm được. Tôi đã kết nối được với máy tính qua cổng com 3 nhưng di chuyển tay trên điện thoại thì chuột trên máy tính không chạy. Xin bạn hãy chỉ giúp tôi với tôi còn sai ở đâu chứ?

Hoden

Super V.I.P
thế tại sao tôi không làm được. Tôi đã kết nối được với máy tính qua cổng com 3 nhưng di chuyển tay trên điện thoại thì chuột trên máy tính không chạy. Xin bạn hãy chỉ giúp tôi với tôi còn sai ở đâu chứ?

bạn nên mở ứng dụng trên phone trước.rồi mở trê pc.rồi xác địng cổng com.thường là cổng com 3

bạn có thể vào đây down bản python mới nhất 1.9.5. và test lại nhé
http://pdaviet.net/showthread.php?t=56207

tjntjn

bạn ơi giúp mình với!
mình cài python vô máy nhưng không chạy được gì hết,ai biết giúp mình vơi nha!nó báo lỗi gì á mình không đọc kịp!đại khái là không chạy đươc!hixhix,khó chịu lắm!

Chỉnh sửa cuối:

quangma

bạn ơi! mình đã làm theo hết những lời bạn nói rồi, mình cũng đã kết nối thành công với máy tính nhưng vẫn không điều khiển được, là vì sao?

tungpr123

mấy ông này chưa thử , toàn nói linh tinh , tôi mở ra chăng chạy j cả, lần sau viết bài cho nó cẩn thận, biết chưa