• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*SmilePdaViet* v0.3 by hihoha - Converter sang v3 by vothien12345

Hostmicom

Member
Mìng dung N82 cũng bị vậy! Cài xong,mở lên,thấy nháy icon 1 cái rồi thoát liền! Thế là sao hả bác Vothien ?!?

hungchv

Có vào được đâu hả pác.Vào nó báo Systemp error(-2).Ko hiểu gì cả.Pác xem thế nào.Nếu cần có cái gì thì pác post thêm link lên nha.Cảm ơn

boydeptrai

có lẽ bác này chưa test trên v3, hoặc chỉ test 1 máy nào đó nên ai cũng ko xài đc.

pk911

Anh Thiên có pản python nào xài tốt nhất ko? Pót cho ae dùng với,em cài vào rùi,mở dc nhưng khi chọn biểu tượng thì out

pk911

Vẫn ko đc,nhưng dù sao em cũng cám ơn bác đã share,vào đc mà ấn chọn loại biểu tượng pị out :(

hungchv

Phần mềm chạy trên nền Python. vothien đã Test kỹ lưỡng trước khi up

Đây là Video cho các bạn xem

[video=youtube;2_5s6IsMRfc]http://www.youtube.com/watch?v=2_5s6IsMRfc[/video]

Vẫn không được bác ơi.Không biết máy mình thiếu cái gì nữa mới chạy được nhỉ?Thấy máy pác chạy ngon lành ghê,pác xem máy N82 mình thiếu gì nhé.Cảm ơn pác.À,pác có cái hình theme biểu tưởng nó chạy đi chạy lại đẹp quá.Pác post cho em luôn được ko?Cảm ơn pác.Hehe

kykiske79

Uk mình cài xog py bác vothien giới thiệu, vào chọn loại biểu tượng cũng bị out. Vậy vothien khi test SmilePdaViet thì đang dùng python nào chỉ ae vs.

leminhhai111

Sao VoThien kg lấy cái này chuyển qua v3 cho anh em sài luôn ? Mình thấy cái này cũng dc lắm đó ! http://www.pdaviet.net/showthread.php?85337-BBeditor-v1-03-Fixed-Công-cụ-post-bài-tuyệt-vời!

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

Cài vào n85 vẫn bị y chang mấy b kia.vào chọn biểu tượng là đá r luôn.

thanhtht

em dùng E63 cũng bị out.cho em hỏi bác dùng phần mềm j mà giao diện như Iphone thế.bác share cho em với.tks bác nhìu

Caominh171

@Thiện: Đã 4mat máy, cài bộ Python của Thiện nhưng cũng bị y chang như các bạn trên @@

onlylove80

Hihi.. Phải nói những phần mềm Thiện post rất kén máy, anh em đều gặp khó khăn khi test. Hay là nó chỉ hợp với N73 của Thiện thôi nhỉ.
Mình đã test trên nền python của SM KJR mà cũng kg được.

Kojiro

Super V.I.P
N95 dùng bộ Mod trên thẻ của anh em, vào chọn được danh sách emo nhưng nhấn vào là văng, chẳng lẽ do PIPS 1.6 hay là chỉ dành cho OS9.1 :-?