• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*SmilePdaViet_v0.1* pm biểu tượng cảm xúc cho PdaViet.net!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hihoha

Well-Known Member
*SmilePdaViet_v0.1*​

Mấy hôm hihoha on trên mobile thâý việc nhớ các biểu tượng cảm xúc (smiles) để post bài quả là hơi khó và dễ nhầm lẫn :-?
Nên ngồi lần mò chế lại một pm giúp việc sao chép smiles trở nên dễ dàng:D

Với SmilePdaViet_v0.1 bạn chỉ cần chọn smiles muốn biểu lộ chọn lưu vào bộ nhớ đệm và dán vô bài viết là Ok.Bây giờ bài viết của bạn sẽ luôn sinh động mà khỏi phải nhớ những ký tự loàng ngoàng nữa.:D

Phím tắt: "Phím gọi xanh" giúp chuyển nhanh tới phần biểu tượng cảm xúc

Phiên bản được chế dành riêng cho diễn đàn PdaViet.net

DreamLand

cái nì máy người nhận cũng phải cài nữa mới thấy đúng ko bạn ?

Cái này là phần mềm Smile đó anh :D Khi mình ấn vào biểu tượng thì nó sẽ tự động Copy Link, hoặc Ký tự của Smile đó , sau đó dán vào trình duyệt Post bài trên Diễn đàn \-/\-/\-/ :) :) :)

hihoha

Well-Known Member
Quá tuyệt \-/\-/\-/
Anh nghiên cú khi nào cho ra bản nâng cấp thì có thể thêm Smile Yahoo vào nữa không :D

uh hay đó,e up lên hosh sẵn rồi ah,để thử xem:D

cái nì máy người nhận cũng phải cài nữa mới thấy đúng ko bạn ?

Không bạn,cái này để phục vụ cho việc post bài trên PV,máy đt ko hiển thị đc đâu (trừ khi lướt web) :D

Ko phải cái đó,cái này mình mod riêng để dùng cho PV.Ko phải bản của NTD.

Hau12896

Sao e cài vào mà không thấy gì hết, nó pảo là không có biểu tượng.Help

khang_jojo

Các anh ơi trang pdaviet nhà mình trước có giao dien mobile cơ mà, sao giờ em vào lại ko có, dektop mode vào bằng đt tốt t lắm. Mà có phải là có phần mmềm pdaviệt phải ko ạh.

Nhiptimcodon

Forum pdaviet bây giờ không download file đính kèm đựơc nữa.Ai có smile thi up len 4shared hay MF cho mình đi

Status
Không mở trả lời sau này.