• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnakeSoft AndroMenu v3.00(0) S60v5^3AnnaBelle - Phiên bản mới - Nhiều cải tiến mới

Dragon459

Manager
SnakeSoft AndroMenu v3.00(0) S60v5^3AnnaBelle
Phiên bản mới - Nhiều cải tiến mới
Retail dersimli_62 CepTeam

Đúng như mình dự đoán thì ứng dụng này sớm muộn cũng hỗ trợ chế độ landscape. :D
Nhưng với phiên bản này thì dường như nhiều điều hay ho hơn là mình kì vọng ở nó. =D>

Những điểm nổi bật mà ms kịp test qua sau 10p vọc. Thiếu sót gì mọi người cùng góp ý vậy. Dạo này có cảm giác lụt nghề test app.X_X

- Hỗ trợ thêm chế độ landscape
- Thêm các chức năng Lock Phone, Change Brightness, back,open dialer, open opiton ( Cái này thì m đã hứa sẽ có phần hướng dẫn mod khi nào app này hỗ trợ chế độ landscape nhưng giờ thì có vẽ dã thừa rồi. Hiện tại thì m nghĩ sẽ còn làm được nhiều điều hơn thế)
- Nhiều dạng style tùy biến....
và nhiều chức năng khác mà m chưa kịp hiểu rõ m sẽ bổ sung sau khi test khĩ hơn. :p

Tuy nhiên nhược điểm là app có độ trễ hiện thị lớn :(( ( Điều này dễ dang nhận thấy khi xoay máy từ chế độ đứng sang chế độ ngang )

Hình ảnh phần mềm

Link download

SnakeSoft AndroMenu v3.00(0) S60v5^3AnnaBelle

Radium

Moderator
Tình hình là trong lúc việt hóa app này thì vớ được dòng này :(

cai đó có nghĩa là j vậy a?
sau khi test app e thấy có cái phím Expandaple Apps khá hay, mình có thể add thêm các tuỳ chọn soft để mở nhanh. 1 chức năng nữa là Double tap: bấm 2 lần vào icon nó sẽ thực hiện chức năng mình cài, cá nhân e thấy khá khó chịu vì mình khó nhớ đc vị trí các app, và mặc định nó có 1 nút Restart phone nếu lỡ bấm vào thì ;;)

iamstven

sau khi test app e thấy có cái phím Expandaple Apps khá hay, mình có thể add thêm các tuỳ chọn soft để mở nhanh. 1 chức năng nữa là Double tap: bấm 2 lần vào icon nó sẽ thực hiện chức năng mình cài, cá nhân e thấy khá khó chịu vì mình khó nhớ đc vị trí các app, và mặc định nó có 1 nút Restart phone nếu lỡ bấm vào thì ;;)

sau 1 thời gian dùng thử thì không dùng được nữa8-|:|

Dragon459

Manager

Double tap hay nhấn giữ lâu sẽ vào giao diện chương trình thì từ bản 1.0 tác giả đã có rồi.
vụ resart thì mặc định 1 chức năng khác cũng được mà.
Còn dòng trên thì tạm thời chưa nên quan tâm lắm.
Theo như a hiểu thì các phiên bản k được mua trực tiếp từ ovi (các phiên bản copy) sẽ không được sau khi hết hạn dùng thử.
Thông tin này thì trên trang chủ của tác giả k thấy đề cập đến nên a k biết có chắc chắn hay k.
Cứ dùng đi đã. hết tính sau.
Phiên bản sau sẽ còn nhiều chức năng sẽ được bổ sung

Chỉnh sửa cuối:

duc143

Sao mình dùng được 1 lúc thì nó lại tự tắt nhỉ?:| Toàn vào khởi động lại? Có ai bị như mình ko?X_X

Radium

Moderator
Sao mình dùng được 1 lúc thì nó lại tự tắt nhỉ?:| Toàn vào khởi động lại? Có ai bị như mình ko?X_X

có mình với bạn iamstven đây :D đợi bản phát triển mới thôi

duc143

có mình với bạn iamstven đây :D đợi bản phát triển mới thôi

Hjx, lúc cài nó còn báo là không tương thích với máy nữa...chắc cái này chỉ dùng được cho sym^3 :|:-/
Có bác nào sài dòng s60v5 khắc phục lỗi bị out này ko ~X(

Dragon459

Manager
Hjx, lúc cài nó còn báo là không tương thích với máy nữa...chắc cái này chỉ dùng được cho sym^3 :|:-/
Có bác nào sài dòng s60v5 khắc phục lỗi bị out này ko ~X(

cài các app thì app nào hầu như đều báo không tương thích cả. :p

hchanh

Báo cáo

Hình như xài thì em thấy nó lộn cái hình ảnh thì phải, cái nút Back (Menu from Home) thay thành Open Options mới đúng chứ ( nhấp cái Back thì nó ra bảng menu gồm: Show open apps, help,..., còn nhấp Open thì thành nút quay trở ra). Có ai bị giống em ko nhỉ, mình chỉnh lại ntn luôn??

kaise

Hình như xài thì em thấy nó lộn cái hình ảnh thì phải, cái nút Back (Menu from Home) thay thành Open Options mới đúng chứ ( nhấp cái Back thì nó ra bảng menu gồm: Show open apps, help,..., còn nhấp Open thì thành nút quay trở ra). Có ai bị giống em ko nhỉ, mình chỉnh lại ntn luôn??
b có thể tuỳ chỉnh đc mà. Vs lại b qua topic ms để down bản 3.02 ấy. Dùng tốt hơn

hchanh

Hỏi

b có thể tuỳ chỉnh đc mà. Vs lại b qua topic ms để down bản 3.02 ấy. Dùng tốt hơn
MS là ở đâu bạn?? Chỉnh lại ntn bạn? (sr dạo này học quá ko có time ngồimò :) )