• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnakeSoft AndroMenu v3.03(0) S60v5AnnaBelle - Phiên bản vá lỗi cho s60v5

Dragon459

Manager
SnakeSoft AndroMenu v3.03(0) S60v5AnnaBelle
Phiên bản vá lỗi cho v5

Giới thiệu:
AndroMenu có lẽ đang là phần mềm khá hot trong thời gian vừa qua với tần suất cập nhật cũng khá nhanh.
Và có lẽ để đáp ứng nguyện vọng cũng như cải tiến những lỗi còn tồn tại trên những máy của những người đang sử dụng hệ điều hành s60v5 thì phiên bản v3.03(0) này ra đời với vai trò là phiên bản vá lỗi cho s60v5.
Mặc dù phiên bản này vẫn chưa hỗ trợ đọc entry navibar từ theme đang dùng nhưng đây là phiên bản mà tác giả đã chính thức để ý tới cộng đồng s60v5 và cho ra bản vá lỗi này

Điểm mới SnakeSoft AndroMenu v3.03(0)

*Bổ sung 5th Editor Mode
Bạn cần kích hoạt chế độ này nếu bạn đang sử dụng một chiếc điện thoại s60v5 (X6, N97, C6, 5320, ...)
* Cải thiện tính năng Slie to Hide/Show
* Sửa chữa lỗi k hiện thị AndroMenu trong PhoneMenu​

Hình ảnh test
30c64d0a4dd248905b8a89e225736a22_50877076.superscreenshot0096.jpg

Xem thêm các ảnh khác

8db5b3191168d9aecc8e39648bd31aeb_50877075.superscreenshot0095.jpg
Link download

SnakeSoft AndroMenu v3.03(0) S60v5AnnaBelle

duc143

Cài thì ngon nhưng ko hiểu sao vẫn bị cái lỗi out khi đang dùng, ko biết xung đột với phần mềm gì trong máy hay do không tương thích với bản cook nữa :(

iamstven

cái này để ở hs thì đẹp chứ để cả trong menu thì hơi bất tiện

tôi về edit cái fw bình thường.không dùng mod belle nữa. :) thank tác giả pm và bác rồng =D>
p/s: đôi khi vẫn tự bị thoát :D

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Cài thì ngon nhưng ko hiểu sao vẫn bị cái lỗi out khi đang dùng, ko biết xung đột với phần mềm gì trong máy hay do không tương thích với bản cook nữa :(
Trường hợp do cfw thì .....còn nói về xung phần mềm thì m nghĩ chắc k phải.
Chắc chẳng ai cài nhiều phần mềm bằng những người test app như m đâu. :p

hdgv

Mình thấy thích settingbar hơn, không biết cái này hơn settingbar chỗ nào nhỉ? Thank 4 share!

hevipway

Trường hợp do cfw thì .....còn nói về xung phần mềm thì m nghĩ chắc k phải.
Chắc chẳng ai cài nhiều phần mềm bằng những người test app như m đâu. :p

Bác rồng cho e hỏi tí,có cách nào ẩn cái thanh danh bạ với điện thoại ngoài hs mà ko phải flash lại fw ko,e muốn chọn cái menu bar transparent nhưng vẫn hiện thanh đấy:(

Dragon459

Manager
Mình thấy thích settingbar hơn, không biết cái này hơn settingbar chỗ nào nhỉ? Thank 4 share!

Settingbar và AndroMenu đảm nhiệm 2 nhiệm vụ hoàn toàn khác biệt.
Chính vì thế đem so sánh 2 phần mềm này là quá khập khiễng.
Bác rồng cho e hỏi tí,có cách nào ẩn cái thanh danh bạ với điện thoại ngoài hs mà ko phải flash lại fw ko,e muốn chọn cái menu bar transparent nhưng vẫn hiện thanh đấy:(
B đang dùng FW gốc à?

Dragon459

Manager
Vag,e đang dùng fw gốc

Lâu lắm rồi k dùng FW gốc nên m k nhớ lắm. Ẩn đi thì m k nhớ là có hay k. Nhưng tạm thời b có thể sử dụng HS từ ứng dụng của bên thứ ba như Orange Tsunami chẳng hạn. :-?

hevipway

Lâu lắm rồi k dùng FW gốc nên m k nhớ lắm. Ẩn đi thì m k nhớ là có hay k. Nhưng tạm thời b có thể sử dụng HS từ ứng dụng của bên thứ ba như Orange Tsunami chẳng hạn. :-?

có lẽ cũng chỉ có cách này,thank bác nhé
À mà sao e chọn cái button back menu from home nó lại thành cái open menu là sao nhỉ

hdgv

Mình thấy cái này chức năng cũng gần như settingbar mà dragon? Có thể mình chưa tìm hiểu kĩ nên chưa thấy, bạn chỉ cho mình đi

duc143

5th Editor Mode là chức năng gì vậy bác :( có ai vẫn bị out như mình ko?? :((

hevipway

Đợi bản tiếp theo xem chứ bản này vẫn bị out vs ko dùng được cái button back home