• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnapTube - YouTube Downloader HD Video (Các phiên bản)

Dragon459

Manager
SnapTube - YouTube Downloader HD Video (Các phiên bản)

Giới thiệu:

Thêm một ứng dụng hỗ trợ download video HD, file mp3 từ Youtube
Ứng dựng này không có trên Google Play Store

Tính năng:

DOWNLOAD VIDEO CHẤT LƯỢNG CAO
Video MP4 có sẵn trong các tùy chọn: chọn kích thước nhỏ 360 pixels hoặc độ nét cao 720 pixel.

TRỰC TIẾP DOWNLOADS MP3
Tải về bất kỳ video nhạc YouTube trực tiếp như là một tập tin MP3. Không có quá trình mã hóa thêm hoặc plugin cần thiết. Tiết kiệm không gian và lắng nghe yêu thích của bạn video âm nhạc bất cứ lúc nào bạn muốn.

TÌM KIẾM VIDEO VỚI KEYWORDS
Tìm kiếm video với từ khóa. Dễ dàng tìm thấy video chính xác mà bạn muốn.

KHÁM PHÁ MỚI VIDEO
Khám phá các video trong các chuyên mục yêu thích của bạn như nhạc và phim. Khám phá các video mới với danh sách được đề nghị từ các giám tuyển của chúng tôi.

Quản lý tải Video
Tạm dừng, hủy bỏ hoặc tiếp tục download video . Xóa các video mà bạn không cần nữa. Quản lý tất cả các file download video của bạn ở một nơi.

KHÔNG QUẢNG CÁO
Thiết kế sạch sẽ cho phép bạn tập trung vào video của bạn. Không có quảng cáo gây phiền nhiễu.

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv (nếu có) để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk
Tham khảo cách download Tusfile tại Đây

Xem thêm các ảnh khác

No image
Link download

[HIDE-THANKS]

SnapTube - YouTube Downloader HD Video v2.0.0 build 63
[/HIDE-THANKS]​
[HIDE-THANKS][/hide-thanks]
[HIDE-THANKS][/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
NoVersionUpdate

============================================================
[/HIDE-THANKS]​

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet
Hoặc Tham gia Group PDAViet

NghiaTD39

phần mềm rất tốt, nhưng mà bác bỏ sẵn cái đuôi .pv đi cho gọn được không