• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Mobile Search!Tìm kiếm đa năng!

hihoha

Well-Known Member
Socbay Mobile Search!Tìm kiếm đa năng!

Socbay Mobile Search là sản phẩm tìm kiếm thông tin đa phương tiện thuần Việt đầu tiên từ engine backend cho đến interface frontend. Chỉ cần “dế” có hỗ trợ WIFI hoặc GPRS là bạn dễ dàng sử dụng sản phấm này.

S.M.S cho phép người sử dụng tra cứu từ điển, thông tin rao vặt, hình ảnh, nhạc Mp3 và hàng hóa.
Với dịch vụ tra từ điển của S.M.S bạn có thể học từ mới ngoại ngữ ở bất cứ đâu, trên một chuyến tàu hay ô tô…Chỉ cần bấm từ cần tra vào khung hình, S.M.S sẽ trả lại cho bạn kết quả nhiều hơn cả mong đợi.

Để xem mua iphone ở đâu và giá bao nhiêu, bạn chọn dịch vụ rao vặt. Với tick tắc chờ đợi S.M.S sẽ tìm cho bạn những thông tin tốt nhất về giá, chất lượng sản phẩm và địa điểm gần nhất mà bạn có thể đến mua.

Bạn muốn một hình nền mới cho “dế yêu” là một bông hoa, hoa hậu Mai Phương Thúy hay một hình ảnh nào đó mà bạn đã upload lên internet mà không muốn mất tiền để nhắn tới các đầu số? Với dịch vụ hình ảnh của S.M.S bạn chỉ cần gõ “hoa”, “Mai Phương Thúy”… vào ô tìm kiếm, rất nhiều bức ảnh về hoa và hoa hậu xinh đẹp để bạn lựa chọn và tải về. Điều hài lòng nhất chính là những hình ảnh bạn có được bạn không phải trả 3000 đồng/ SMS mà chỉ phải trả vài trăm đồng cho phí GPRS.

Còn nhiều, còn nhiều điều thú vị nữa với các dịch vụ nhạc Mp3 và hàng hóa. Chỉ một cái bấm trên bàn phím của “dế yêu” cả thế giới số đã hiện ra trong tầm tay của chúng ta.

Nếu tập tin đính kèm không phù hợp với máy của bạn thì hãy ghé qua đây:
http://m.socbay.com/d/nais/

0917515131

Thank bác. Từ điển thì em dùng từ điển lạc việt rùi. Đảm bảo tra cứu nhanh hơn pm này và cũng yên tâm luôn là ko bị ảnh hưởng bởi sóng GPRS. Nếu cần thông tin khác thì em vào www.google.com tìm kiếm cũng chẳng thiếu j lun.

hunterviet

Well-Known Member
Cái này hình như đã có người post trước đó tại box S60v2 rồi đó, nếu nhầm thì bỏ qua cho em nha Mod

Cái này hình như đã có người post trước đó tại box S60v2 rồi đó, nếu nhầm thì bỏ qua cho em nha Mod

forum xây dựng trên tinh thần chia sẻ bác ơi vì vậy nhầm cũng có thể chấp nhận được mà

chia sẻ là chính

laocai_city

Posted via Mobile Device hì hí cái này hình như pác minh thắng post rùi thì phải,pác thắng còn ẩn link hay j đó để tránh spam.em down về mấy tuần trước mà con N7610 ko chạy đc.cho con 7500prim black cua em dùng thj oke:D em nhớ mang máng nhầm thì xjn mọi người thứ lỗi nha.

TruBic

Well-Known Member
hình như cái này n7610 ko dùng duơc thì phai?
Đừng có post bài dạng spam như vậy nữa bạn nhé.
Bạn đã test chưa mà nói thế? Nếu đã test rồi thì hãy post bài cho rõ ràng, chứ đọc nghe giống spam quá.

hung621989

sao nó cứ báo lỗi : unable to install invalid version
ai giúp mình với mình test trên 7610

DreamLand

sao nó cứ báo lỗi : unable to install invalid version
ai giúp mình với mình test trên 7610
Bạn thử vào link chủ topic dẫn ở cuối bài,tìm file phù hợp với điện thoại thử xem nha!
Posted via Mobile Device

hung621989

hix dù có links tải socbay cài đặt tự động mà nó vẫn không cài được trên 7610 chán thiệt:(

phuonggm

theo mình bít thì v2 ko down đc mp3 = pm này đâu. V3 thì ok
Posted via Mobile Device

quangdct

Tiếc là Java vì N6681 của mình ram yếu nên tải về dùng nếu dung lượng file trên 300kb là bị đơ ngay.Ai biết cách khắc fục thì júp với

nokia_n70

sao mình download nhạc trog pm socbay này nó báo lỗi ! mặc dù đã tạo đường dẫn rồi.
Posted via Mobile DeviceBan muốn down nhac về đc thì . Vào menu* seeting vào apmanager chọn socbay rồi ấn nút ok . Tiep chọn SuiteSeeting kéo xuống dòng Cuối cùng edit thành ask every time[/i] chú ý khi edit thì đóng ap socbay đi nhé.

tacke_8700

Socbay Mobile Search hiện đã đổi tên thành Socbay iMedia và đã up lên version 3.1.1 với nhiều cải tiến mới. Mời ae ghé web
HTML:
htt://m.socbay.com
để download và tìm hiểu thêm

anhcoj

Socbay Mobile Search hiện đã đổi tên thành Socbay iMedia và đã up lên version 3.1.1 với nhiều cải tiến mới. Mời ae ghé web
HTML:
htt://m.socbay.com
để download và tìm hiểu thêm

sao bạn ko up luôn link down cho ae đi? Sẽ đem lại sự thuận tiện cho ae onl = đt. Mà số lượng ae onl đt không phải ít đâu nha. Nếu thêm chút thông tin cải tiến of pm thì qúa tuyệt.
Posted via Mobile Device

passionate80

sao bạn ko up luôn link down cho ae đi? Sẽ đem lại sự thuận tiện cho ae onl = đt. Mà số lượng ae onl đt không phải ít đâu nha. Nếu thêm chút thông tin cải tiến of pm thì qúa tuyệt.
Posted via Mobile Device

Chào Anhcoj, bởi nếu bạn download trực tiếp trên web thì sẽ phải có từng link cho từng dòng máy. :). Cho nên bạn vào wap theo địa chỉ phía trên http://m.socbay.com nó sẽ tự động đưa ra phiên bản download phù hợp.

Tiện thể, mời mọi người cùng thảo luận về S.M.S ở topic mới nhé, vì đây là topic cũ, giờ phần mềm đã đổi tên thành Socbay iMedia. Tks nhìu nhìu. :)

Link topic mới: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=73231

tacke_8700

Hiện tại sóng GPRS của Vina và Mobi đang không ổn định, vì vậy khi sử dụng Socbay iMedia có thể sẽ không kết nối được. Đây là vấn đề nằm ngoài tầm kiểm soát của Socbay, hy vọng các nhà mạng sẽ sớm khắc phục. Cảm ơn tât cả các bạn

chemi1209

Hiện tại sóng GPRS của Vina và Mobi đang không ổn định, vì vậy khi sử dụng Socbay iMedia có thể sẽ không kết nối được. Đây là vấn đề nằm ngoài tầm kiểm soát của Socbay, hy vọng các nhà mạng sẽ sớm khắc phục. Cảm ơn tât cả các bạn

Sao vẫn chưa có bản dành cho 7610 và 6600 vậy bạn?