• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

Tom_codon

Super V.I.P
Tất cả các yêu cầu phần mềm cho Smart phone sẽ được đăng tải tại đây..!
Mời các bạn vào đóng góp cho Topic ngày càng phong phú nha ...!

nhatminh

Tôi đang dùng Samsung i300 WM2003SE nhưng không thể cài dặt được SpriteBackup 5.2.0, ai có bản SpriteBackup nào phù hợp sử dụng được cho SS i300 thì cho tôi với, cám ơn nhiều.

Tom_codon

Super V.I.P
Bản SpriteBackup 5.2.0 có hỗ trợ wm2003se mà .Bạn cài thử lại đi.Cài xong lấy cả phần Crạck mình gửi lên bên ứng dụng phần mềm Smart phone cập nhật.Để đăng kí chắc sẽ hoạt động tốt thôi mà...
Chúc vui....!

vat1984

Hic, em mới mua con Xphone 2, cần xin nhiều lắm, bác giúp em, bao giờ có cơ hội sẽ hậu tạ :D
Em xin Resco Explorer & Resco Viewer bản mới nhất
Phần mềm nào như Card Export II, để biến Smartphone thành đầu đọc thẻ
Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh Edictionary (cho em xin data luôn :D)
Bộ gõ tiếng Việt để tra từ điển
Facade bản mới nhất
Battery Pack Pro bản mới nhất 1.5.3
Hì và tất cả đều xin bác cái key ạ!
Chắc tạm thế thôi ạ :p
Em sẽ vọc thêm và xin bác tiếp, giúp em với, đang làm quen với SP

Chỉnh sửa cuối:

vat1984

Hic, mới sáng ra bác Quang và bác Tom đã giúp đỡ, hạnh phúc quá :X, bây h có cái phần cảm ơn, tiện thật :D
Nhưng cái Battery sao em ko dùng được, nó cứ sao ấy? Cho em xin luôn cái Facade và key của chương trình Rightmenu

Tom_codon

Super V.I.P
Các phần mềm diệt virus cho các dòng Smart phone các hệ điều hành đã được mình đưa lên mục ứng dụng Smart phone cập nhật trong đó có ghi rõ cách sử dụng rồi mà...!
Bạn sang bên đó để tham khảo nha...!
Chúc vui...!

nokibeo

có bro nào có phần mềm sphelper ko vậy, cho em với, cám ơn mấy bro nhiều

Tom_codon

Super V.I.P
Đề nghị các bạn yêu cầu phần mềm cần ghi rõ ràng chính xác tên của phần mềm và phiên bản bạn cần để chúng tôi biết đáp ứng yêu cầu ..!
Chúc vui...!

hmvsakatainx

Tất cả các yêu cầu phần mềm cho Smart phone sẽ được đăng tải tại đây..!
Mời các bạn vào đóng góp cho Topic ngày càng phong phú nha ...!

Em moi mua con MPx220, em can phan men tu dien xin bac giup em voi.:-??

Tom_codon

Super V.I.P
Bạn sang bên phần mềm cập nhật mình đưa ít nhất hơn 20 bộ từ điển rồi đó.Các bản từ điển đó đều được tuyển chọn coi là rất hay.Giá của chúng cũng ko rẻ tí nào....:D :D :D
Bạn sang đó để lấy từ điển bạn cần nha...!
Chúc vui...!

vat1984

Bác cho em xin cái eDictionary Reader và cả kkk với, cái Lingvo hay nhưng không có data tiếng Việt. thk bác

Tom_codon

Super V.I.P
Bản này mình đã xem qua.Vẫn chưa lấy được CR.Bạn chờ 1 vài hôm nữa được ko ???
Thông cảm nha...!

vat1984

Bản này mình đã xem qua.Vẫn chưa lấy được CR.Bạn chờ 1 vài hôm nữa được ko ???
Thông cảm nha...!
Hi, bao lâu cũng được bác ạ, thank bác mod vì sự nhiệt tình với anh em
Bác cho em xi phần mềm sao send file qua bT với ạ. thanks
Trả lời hộ bác luôn là trình quản lý file Resco Explorer có sẵn phần send qua Bluetooth, chương trình đã có trong mục phần mềm, bác qua mà down :)

Khuong

Các bác ơi em có con MPX220 mua lại nên không có đĩa drive bác nào có cho em xin với. Em dùng để sys giữa máy tính với MPX220

HoDiep

Có bác nào có phần mềm auto ghi âm cuộc gọi cho máy SS i300 ko cho tôi xin với con này xài WM2003SE . Con SS-I300 của tôi reset về nguyên thủy thì OK còn cứ cài soft vào là hay bị treo có ai bít chữa seo hem làm ơn help me pls ,