• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Softbank X01T của Toshiba Nhật Bản

hoanglaota

Các bác cho hỏi con này đã unlock được ở Việt Nam chưa? Em định mang về dùng vì thấy nó HOT quá. Các bác biết thì pót thông tin sớm nhé. Thanks.:-/

VOCSY

Con này nếu phiên bản Radio là 1.14.00.10 thì unlock free được, trên diễn đàn này có các bạn thành viên cũ hướng dẫn rất cụ thể các bạn tìm lại xem nhé. Còn bản Radio 1.14.01.10 thì phải mua code mới được, mình cũng có 1 con như vậy, đang chờ mua code tạm thời chỉ up rom WM 6.0 và sử dụng như PDA thui :)

xem hướng dẫn unlock tại đây:
http://www.pdaviet.com/showthread.php?t=10519

Chỉnh sửa cuối:

ngocsonpt

cho em hỏi ké tý . Cái con Softbank này sao khó vào boot lắm các bác ạ mà chẳng biết tìm ROM CHO NÓ ở đâu nữa, Tiếng nhật khó dùng lắm

ngocsonpt

kể cả có dùng cái Enterbootload cũng không vào được . nó chỉ tắt cái màn hình đi thôi . Ai có rom của con này cho em xin 1 bản Tiếng Anh nhé . Thank

N

ngocbros

Guest
kể cả có dùng cái Enterbootload cũng không vào được . nó chỉ tắt cái màn hình đi thôi . Ai có rom của con này cho em xin 1 bản Tiếng Anh nhé . Thank

Mình nữa nha. Cảm ơn quá quá nhiều luôn