• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Software của Window PPC có cài được trên Window Smartphone không?

Royal08

Các Pro ạ!
Em đang muốn đổi từ PPC sang dùng Smartphone-có bàn fím QWERTY nhắn tin cho đã. nhưng kô biết phần mềm của PPC có cài được trên Smartphone kô a.và nếu kô cài được thì software cho SMP có phong phú kô,ví dụ như:eek:ffice, từ điển, bản đồ...Mong các Bác chỉ giáo!

kiet_xu

Phần mềm của PPC không cài được trên SP. Nhưng các nhà sản xuất phần mềm khi đã sản xuất ra phần mềm của PPC sẽ tiếp tục cho ra soft dành cho SP (vì cả 2 đều dùng window mobile) như: resco explorer, pocket player... Soft dành cho SP rất phong phú, office, từ điển, bản đồ... đều có đầy đủ cả. Bạn có thể vào "Ứng dụng SP" để tham khảo

nhanmec

nếu bác thích nhắn tin thì mua sp, nhưng mình nghĩ nên xài ppc vì phần mềm nhiều hơn, và có được cộng đồng người dùng ppc đông đảo.

lilzorro

nếu bác thích nhắn tin thì mua sp, nhưng mình nghĩ nên xài ppc vì phần mềm nhiều hơn, và có được cộng đồng người dùng ppc đông đảo.

Sp không có cộng đồng người dùng đông đảo hả bác?