• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Somyac Font Zoomer v3.20(0) Full - Thay đổi Font chữ cho Sym VH bởi Johny [27/11/11]

JohnyNguyen

Somyac Font Zoomer v3.20(0) S60v3 S^1 S^3 S^4 Full
Thay đổi Font chữ cho Sym VH bởi Johny [27/11/11]

Font Zoomer là ứng dụng cho phép bạn tùy biến đầy đủ kiểu chữ trong điện thoại của bạn. Sử dụng Font Zoomer bạn có thể thay thế hệ thống font chữ,kích thước, độ trong suốt và không gian giữa từng ký tự. ;;)

Ứng dụng bao gồm :
  1. Xem trước Font - Trên bảng Font Preview bạn có thể sửa đổi các thông số sau : cỡ chữ, font, Độ trong suốt và không gian giữa các ký tự.:ar!
  2. Danh sách Font - Trên bảng danh sách Font, bạn có thể chọn loại font mà bạn thích
  3. Hơn thế nữa bản này đã Full,trong bộ cài đặt có đi kèm vài Font cho ae có thêm sự lựa chọn ;;)
  4. Túm lại soft này khá tiện ích cho anh chị e / hay các bô lão có vấn đề về thị lực =D>

DOWNLOAD HERE

JohnyNguyen

Các font đi kèm có hỗ trợ nhiều ngôn ngữ không bác johny?
@@ Sr ,có lẽ là ko =.= Font đa ngôn ngữ ace phải tự tìm thêm thôi :-s Có thể thêm font vào theo đường dẫn
C:\Data\\FontZoomer\ để thay cho đảm bảo ;)

thanhlsnd

thế trước khi cài là fảj xóa font cũ đang dùng và cho font máy về mặc định ah.

kaothenhi

@@ Sr ,có lẽ là ko =.= Font đa ngôn ngữ ace phải tự tìm thêm thôi :-s Có thể thêm font vào theo đường dẫn
C:\Data\\FontZoomer\ để thay cho đảm bảo ;)

Có thể thêm vào là được rui` vì nghe nói cái này không xung đột với QT như những phần mềm đổi font khác thì phải.

thanhlsnd

Có thể thêm vào là được rui` vì nghe nói cái này không xung đột với QT như những phần mềm đổi font khác thì phải.
thêm font vào kiểu j.m chỉ thấy font kèm theo chứ chưa tìm thấy từ thêm font ở đâu cả.

sonhunga3

dung fontrouter hay hơn.vừa nhẹ.lai đổi phông dễ dàng.bạn thíc font kiều gì thì down phong đó về.sử dung fontrouter đổi font thế là xong.