• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sonic Unleashed (By G@meloft 2009)[JAR]

Status
Không mở trả lời sau này.

nam_tran2701

Đây la 1 game đi cảnh khá hay ,Game hỗ trợ tốt cho dòng S60v5, hình ảnh rất mượt, tốc độ xử lý nhanh, âm thanh cũng rất khá, các bạn down về test đi. Vì game này nó đòi hỏi xoay ngang màn hình khi chơi nên không chụp hình được ( screensnap nó bị lỗi khi chụp xoay ngang).

Để chơi full màn hình các bạn vào menu, setting, application mgr,installed apps, chọn sonicUnleashed, ( sau đó chọn option góc trái màn hình, chọn suite settings), trong mục On-screen keyboard chọn OFF

Link mediafire:

http://www.mediafire.com/?2yjztjdoojm

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

có cách nào bỏ bàn fím ảo khi chơi game jar mà ko vào apps manager của máy ko nhỉa?
máy mình bị đơ ko vô dc apps manager

BuuPhucCT

Well-Known Member
có cách nào bỏ bàn fím ảo khi chơi game jar mà ko vào apps manager của máy ko nhỉa?
máy mình bị đơ ko vô dc apps manager

Nhiều khi do máy bạn cài quá nhiều soft nên bị FULL memory khi tắt bàn phím ảo. Lỗi này đôi khi rất khó chịu nếu muốn tắt bàn phím ảo.

Status
Không mở trả lời sau này.