• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sony Xperia E build 11.3.a.2.13 cần giúp

thusinhbuon

Vấn đề là hôm qua mình nhận được thông báo là có phiên bản mới từ sony và yêu cầu update lên bản build 11.3.a.2.13 về nhà hí hửng up nhưng khi up xong thì phát hiện ra 1 sự thật đau lòng là máy đã mất root , mình có root lại nhưng vẫn không đc ( bản cũ là build 11.1.A.0.47 ) , ai biết cách root bản mới này thì chỉ cho mình với , xin chân thành cảm ơn !!!

Taki7610

Unlock_GSM
Vấn đề là hôm qua mình nhận được thông báo là có phiên bản mới từ sony và yêu cầu update lên bản build 11.3.a.2.13 về nhà hí hửng up nhưng khi up xong thì phát hiện ra 1 sự thật đau lòng là máy đã mất root , mình có root lại nhưng vẫn không đc ( bản cũ là build 11.1.A.0.47 ) , ai biết cách root bản mới này thì chỉ cho mình với , xin chân thành cảm ơn !!!

Dùng cái này xem sao bạn.

bongls

Các bác cho em hỏi làm thế nào để kiểm tra còn root hay không...???