• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sony Xperia X1 dễ nứt vỏ - lỗi nhà sx

BatKid

Super V.I.P
Một số người đã sử dụng chiếc điện thoại Xperia X1 của Sony Ericsson nhận thấy, sau một thời gian sử dụng máy bị nứt vỏ ở cạnh bên, khe dắt bút và cạnh nắp pin.

Những hình ảnh dưới đây cho thấy những máy Xperia X1 đều bị nứt vỏ do vỏ của máy được làm bằng nhựa. HTC là nhà sản xuất chiếc điện thoại này. Tuy nhiên, gần đây Sony Ericsson thông báo họ sẽ không còn cộng tác với nhau sản xuất các phiên bản Xperia kế tiếp.

Nứt gãy ngang cạnh bên giáp với pin máy.

Sứt vỏ.

Nứt phía trên khe dắt bút.​

(sohoa)

minhphuong_197

Tuy máy em chưa bị làm sao nhưng thế này thì chắc sắp tới em phải bán con này đi ngay rồi chứ thế kia thì HTC làm ăn lởm quá:-??.

Taki7610

Unlock_GSM
Theo máy cái máy bị bảo hành, con em này còn bị lỗi HĐH, gọi tói không đổ chuông mà vẫn nghe gọi được, nếu up ROM cook thì ok còn up ROM zin là bị ngay:-??

dung_sawaco

Nghe tên HTC là đã thấy ghét rùi, mà bị nứt vỏ đâu có Bảo hành đâu phải ko các bác

O9xx19xx29

HTC nó chơi SE đây mà - để cho em này ko cạnh tranh nổi với đống WinMobile của HTC ( sản xuất cực chậm làm trễ kế hoạch SE )
Thế nên từ X2 trở đi thì SE nó ko thuê HTC nữa mà sẽ thuê cty sản xuất Iphone

HuynhThanh

Nghe tên HTC là đã thấy ghét rùi, mà bị nứt vỏ đâu có Bảo hành đâu phải ko các bác

HTC xài cực tốt đấy bạn à. Cái X1 sản xuất dùm người ta nên thế. Mình đã xài 2 dòng do HTC rùi! Giờ là Touch HD! Cực ngon. Chứ không như X1 rất khó chịu.:D