• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer 1.09 VH. Nghịch tí cho vui!

leetran72

Sorcerer 1.09 VH. Nghịch tí cho vui!(Đã update 1.12)

Trong box đã có 1 topic giới thiệu về pm này, nhưng vì em muốn các bác có thể tìm và download về 1 cách tiện lợi nhất nên em mạo phạm xin 1 mảnh đất nho nhỏ trong diễn đàn để up pm này lên. Đây là 1 phần mềm giúp game thủ ăn gian điểm khi chơi game. Giúp cho mọi người có thể vượt qua đc 1 số thử thách quá khó trong game. Dưới đây là hình mình họa em test trong game Boom bản VH.
View attachment 162174View attachment 162175View attachment 162176View attachment 162177View attachment 162178View attachment 162179View attachment 162180

Đã fix link, sory lúc nãy em chưa thả link vào
Click here to download

Update Sorcerer 1.12 (theo yêu cầu >:))
Click here to "đao loát"

Chỉnh sửa cuối:

ngoctuan74

Onl bằng điện thoại chẳng thấy down ở đâu.Tiện thể bạn hướng dẫn ăn gian một vài game đi,mình nghịch mãi mà chẳng đc.

conquynau

Download ở đâu vậy bạn? mà đây có phải là bản Sorcerer_v1.09_FP1_FP2.sis k?

leetran72

Onl bằng điện thoại chẳng thấy down ở đâu.Tiện thể bạn hướng dẫn ăn gian một vài game đi,mình nghịch mãi mà chẳng đc.
Ở chữ click here to download đấy. Bạn làm thế này, mở pm này lên rồi nhấn back. Vào game chơi, ví dụ như trong trò boom (Mini blaster) của mình đấy. Lúc đầu mình ăn đc 2 cái kim. mình sẽ bấm nút gọi(phím xanh) để mở Sorcerer lên. Chọn tìm chi tiết, ở chỗ nhập giá trị bạn bấm 2(là số kim của mình) Lúc đó trên mạn hình pm này sẽ hiện lên các kết quả có số 2. Sau đó bạn lại nhấn back để trở lại màn hình game. Làm cách nào đó để số kim của bạn bị thay đổi đi (ví dụ 2 thành 3,4 hoặc 1) - ở đây mình cho là 4 đi. nhấn phím gọi lần nữa để trở lại giao diện pm, tìm những kết quả mà số 2 đẫ bị thay thế thành 4. tại đó bạn nhấn phím chọn (phím giữa) rồi nhập giá trị mới cho nó (ví dụ 4 thành 10) rồi trở lại màn hình game lần nữa, lúc này thì bạn đã có 10 cái kim rồi đó. (Đã test qua hình ảnh trên hình, dễ dàng nhận thấy 4 thành 10)
Chú ý, nếu kết quả cho có tên của game mà mình chơi thì mới chắc chắn đúng nha! (Phía dưới chữ "phù thủy" có Mini Blaster" đó)

Chỉnh sửa cuối:

bluedragon0307

Bản 1.12 mình chưa test, còn bản 1.09 của bạn mình cài vào N73 bấm vào là khởi động lại luôn, chắc bản đó chỉ dành cho FP2 rồi.

leetran72

bạn thử đổi cài vào máy hoặc thẻ xem thế nào. Mình test rồi mới up đấy chứ