• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOS_v1.0_S60v3/v5_VI_SymPViet!! Cuộc gọi khẩn cấp.SOS!!!

onlylove80

Spinlogic-eSOS_v1.0_S60v3/v5_VI_SymPViet!
Phần mềm gọi cứu trợ khẩn cấp!!! SOS!!!

¤ eSOS là một ứng dụng giúp bạn thực hiện một cuộc gọi khẩn cấp tới số mà bạn đã chọn làm số SOS "Cứu giúp lúc nguy hiểm" ngàn cân treo sợi tóc.
¤ Khi gặp nguy hiểm bạn chỉ cần nhấn giữ vào phím mà bạn đã chọn làm phím SOS khoảng 3 giây, cuộc gọi sẽ được thực hiện ngay lập tức ngay cả khi điện thoại vẫn chưa mờ khóa bàn phím.
Bên cạnh cuộc gọi khẩn đó phần mềm còn có chức năng gửi đi một tin nhắn cho số máy cứu trợ biết bạn đang ở đâu bằng một đường Link bản đồ Google map.
Khi thiết lập phím SOS các bạn chỉ cần nhấn giữ vào phím mà bạn muốn chọn làm phím SOS khoảng 2giây.
- Tất cả các phím trên điện thoại đều có thể được sử dụng làm phím SOS các bạn nhé.
P/S: Phần mềm này sẽ không hoạt động được nếu bạn sử dụng Smartsetting để khóa phím. Vì thế bạn nên dùng khóa bàn phím mặc định nhé.
Thêm nữa là vẫn còn một vài từ mình không thể dịch do nó sử dụng ngôn ngữ của máy mong các bạn thông cảm nhé!