• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soul of the demon 1 & 2

lephunghien

Không thích game ngôn ngữ # Eng hoặc Việt Nam lắm nhưng cũng Thank chủ topic vì game có đồ họa khá đẹp

thanhchaulx

tuy là RUS nhưng lai rất đơn giản, dễ chơi dễ trúng thưởng, có thể thu nhặt point để nâng cấp giáp,gươm,súng và mana... có điều vì đồ họa khá bắt mắt game nên khá là nặng, RAM dưới 10 Mb mà chơi chắc đuối lắm.

ngoctien275

Ai ko hiểu cái gì chỉ em dịch cho ^^ GAme này ko biết có combo kiểu god of war ko nhỉ ? :D

linhcom149

=.= we^ ... Soul 1 có bản Eng màk zzzz. Soul 2 thì hên sui , bác ráng up bảng Eng cho mọi người đi . Bảng Eng của em phá băng dc 1 năm nên Del u`i ~.~

p/s; Pác post nhầm hình u`i kìa . Soul 1 ko fai hình đó ... màk là cái thằng hoàng thử áo xanh đi cứu công chúa [ nhưng thực ra công chúa là vampire ~.~] ,