• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Space Fighter v1.0 - Chiến tranh vũ trụ [S60v5 Symbian^3 English]

NTiolanDatluu

Space Fighter v1.0 S60v5 Symbian^3 English

Một trong những trò chơi hay nhất Arcade không gian của tất cả vũ trụ thời gian đang bị tấn công và bạn phải bay tàu của bạn, tiêu diệt những kẻ xâm lược, và tự do hành tinh.

( games này giống na ná giông game 4 nút ngày xưa còn gọi là bắn ruồi ) :D

Space Fighter v1.0 360x640 S60v5 Symbian^3 English

Linkdown: http://www.mediafire.com/?pk8va3936qsal7c

Notes: Cám ơn bạn b0m_lx đã fix bổ sung thay thế link die!
________________________________________:-??

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

cái này định post từ hôm kia nhưng test thấy đồ họa xấu vói máy bay cứ bé tí ra , chơi phải gọi là rất chán :D
thông cảm nha , anh em góp ý thật thôi
thank vì có tinh thần chia sẻ

NTiolanDatluu

cái này định post từ hôm kia nhưng test thấy đồ họa xấu vói máy bay cứ bé tí ra , chơi phải gọi là rất chán :D
thông cảm nha , anh em góp ý thật thôi
thank vì có tinh thần chia sẻ

thank mà có thấy đâu nhỉ :D

JohnyNguyen

Ui,ủng hộ chủ thớt nhiều nhiều :)) download về test rồi cho ý kiến sau nhá :D nói nhỏ với chủ thớt nè,bồ vào đây coi nhé :-?

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

nói thật là không , đồ họa xấu , chơi chán phèo
hay thì mình post rồi

nhok_dk

game chơi hay nhưng có 1 mạng à , giống kiểu sky fore nhưng dùng tay hoặc bút di chuyển , rất đáng chơi
chê đồ họa xấu , xin lổi rất tuyệt , thank chủ topic =D>

NTiolanDatluu

game chơi hay nhưng có 1 mạng à , giống kiểu sky fore nhưng dùng tay hoặc bút di chuyển , rất đáng chơi
chê đồ họa xấu , xin lổi rất tuyệt , thank chủ topic =D>

thank bạn! hix mới lỡ tay xóa link down game này trong my file MF rùi! xóa luôn cả trong computer nữa! hix!
bác nào nhiệt tình up lại link dùm tớ với nhá! thnak nhiều :p