• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spb GPRS Monitor đặ sẵn giá cước cho VMS

haipda

Chú ý:
-Đặt đơn vị là ngàn đồng bằng cách vào
Start>Settings>System>Regional Settings>Currency>Currency symbol:ngàn
Xin anh hướng dẫn cách gõ từ "ngàn" thay "$" như thế nào? tôi đã làm như hướng dẫn nhưng không được.Xin cám ơn!

tancaox3

Link hôm wa có vấn đề, giờ đã down tốt. Cho bạn thêm link MediaFire.

P/S: Lần sau ăn nói cho đàng hoàng 1 tí nhé.
Cảm ơn bác. Mà tôi ăn nói giống dân chợ quá hả bác.
Tui thấy bình thường mà, bác up link khác thì anh em trong diễn đàn này được nhờ cả mà.:p

hanoiwap

Super V.I.P
Chú ý:
-Đặt đơn vị là ngàn đồng bằng cách vào
Start>Settings>System>Regional Settings>Currency>Currency symbol:ngàn
Xin anh hướng dẫn cách gõ từ "ngàn" thay "$" như thế nào? tôi đã làm như hướng dẫn nhưng không được.Xin cám ơn!
To @haipda

-Start>Settings>System>Regional Settings>Currency>Currency symbol:ngàn

Bạn làm tiếp như sau
Nhấn vào tam giác để menu xổ xuống.Mở bàn phím và ghi đơn vị tiền tệ theo ý bạn
Chú ý đặt tên đơn vị tiền tệ sau số theo kiểu Việt nam bằng cách chọn vị trí Currency symbol position:

hanoiwap

Super V.I.P
Mình đang dùng SPB wireless monitor, nó là bạn tổng hợp tất cả các thể loại monitor. Bán nào muốn dùng thi google: ppcwarez SPB wireless monitor là có ngay tắp lự.
Mình muôn hỏi 1 điều: mình dùng Viettel on HTC Kaiser, nó hiện ra 3 cái "viettel mms" "viettel gprs" "viettel internet", mình k biết khác nhau cai j, bình thường thì vào màng qua "viettel internet". Ai giai thích giùm với.
Thực ra thì mỗi tháng mình cũng k tốn máy tiến, 1 vài chục K thôi, nhưng monitor cho vui . Chỉ mội tội là với viẹttel thì k update duoc tariff (cuoc phi), nó cứ báo failed, đành fai dùng custom, bạn nào biết cách khác phục k

Ứng dụng có thể đo dung lượng riêng cho internet,mms....(cả dung lượng riêng cho activesyns qua USB)

theloner

không xài được trên imagio, các cửa sổ trong setting khi click vào không sổ xuống, bác nào giúp em với

IHNEL

"Spb GPRS Monitor đặt sẵn giá cước cho VMS (Mobifone),Vinaphone,Viettel "

Sao k thấy link download nhỉ?

Mr_DHL

Bác tích hợp với bản SpbMonitor mới nhất đi, cái giao diện đẹp thật.

thanhcong27

hiện tại VMS mobifone đã bỏ thuê bao chọn gói 3g, mong anh cập nhật lại cách tính cước nhé

hanoiwap

Super V.I.P
hiện tại VMS mobifone đã bỏ thuê bao chọn gói 3g, mong anh cập nhật lại cách tính cước nhé

Tôi sẽ xem lại giá cước mới của VMS.Bạn cập nhật dễ dàng bằng cách nhấn nút Cập nhật

ncnhan

Không biết đã soft này có cần key đăng ký không bác? Tui xài cái bản Original ,hết hạn trial nó đòi key quá trời lun!