• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.57.433 Việt Hóa - giao diện tuyệt vời cho dế [6/8/10]

kienvp

SPB Mobile Shell v3.57.433 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm quen thuộc với các bạn rồi nên mình không giới thiệu nữa .

phiên bản việt hóa này đã loại bỏ tất cả 28 ngôn ngữ và các file không cần thiết cho khỏi rác máy .

các bạn cài đặt xong đăng ký với số :8C59-PPVX-2BM4

Changes in the SPB Mobile Shell v.3.57.433:

* 1-Fixed precision widget battery
* 2-The name of the company in the Contacts dialog box
* 3-Sideshow for Photo frame widget
* 4-New Image dialog box select
* 5-Fixed problem when changing themes standby;
* 6 Support for additional formats music.

Chú ý :chuyển ngôn ngữ của đt sang tiếng Anh trước khi cài đặt .

các bạn có thể tham khảo thêm ở :ĐÂY

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?q82hkbp70cuig8m"]SPB Mobile Shell v3.57.433 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Thức khuya nhỉ! Thanks vì tinh thần làm việc nhé!=D>

thức khuya để mod chạy trên nền tiếng việt hnhu7ng ko thành công .toàn báo lỗi nghiêm trọng xảy ra >:)

Ntv_79

thức khuya để mod chạy trên nền tiếng việt hnhu7ng ko thành công .toàn báo lỗi nghiêm trọng xảy ra >:)

Nghiên cứu tiếp đi! Không thành công thì ngủ sao được:D

mylove90

Banned
Tốn pin và tốn ram. Nhưng mình thấy tốc đô cpu chay ứng dung jì cũng nhanh. Ram của mình jờ toàn 35>40mb thì làm sao ma xài opera 10 với nhiều ứng dung 1 lúc đc đây. Có cách nào cho nó ăn ít ram hơn ko

bebivodoi

bác kiên có mod cho nó chạy trên nền tiếng việt cho anh em xài đi, e chờ mod đấy của bác e mới test :D, cố nên nha bác

bebivodoi

Tốn pin và tốn ram. Nhưng mình thấy tốc đô cpu chay ứng dung jì cũng nhanh. Ram của mình jờ toàn 35>40mb thì làm sao ma xài opera 10 với nhiều ứng dung 1 lúc đc đây. Có cách nào cho nó ăn ít ram hơn ko

bạn tắt hết những ứng dụng chạy ẩn đi, chỉ còn SPB vs Opera là ok mà, chứ dùng nhiều ứng dụng 1 lúc lấy đâu ra Ram mà xài h`

vukhoi2010

Bị lỗi xoay ngang rồi bác ơi! Em phải làm gì đây? Cho giao diện toàn màn hình được không nhỉ, phía trên vẫn còn 1 thanh màu đen, không đẹp lắm.