• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB MobileShell V3.70.(598) - Giao diện Pro cho dế [Cập nhật 12/10/10]

Status
Không mở trả lời sau này.

dyzzmem

cho mình hỏi... xài phiên bản này có bị lỗi Tin nhắn không... Mình có xài thử nhưng mà sao lâu lâu không thể nhận được tin nhắn... gửi đến người khác thì được... còn gửi mình thì không nhận được... MÚn nhận được thì OffLine xong để chế độ bình thường thì tn mới hiện len... or restart lai máy thì mới nhận được... CHo biết ý kiến của các bạn sao? có ai có gặp tình trạng giống mình khong?

ngoctraiden15

anh ơi! anh giúp em mod bản 3.70.598 tv này như thế này với được không ạ? hix em làm mãi mà ko được, thanks anh nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:

legenxxx

sao mình xóa file SPB shell.....reg đi rồi cài mà vẫn báo ứng dụng không thể chạy là thế nào nhỉ

dduuoonngg88

sao mình xóa file SPB shell.....reg đi rồi cài mà vẫn báo ứng dụng không thể chạy là thế nào nhỉ

bạn phải đổi ngôn ngữ máy về tiếng anh nếu cài bản TA và đổi ngôn ngữ máy về tiếng việt nếu cài bản tiếng việt

ngoctraiden15

anh ơi! anh giúp em mod bản 3.70.598 tv này như thế này với được không ạ? hix em làm mãi mà ko được, thanks anh nhiều lắm

dduuoonngg88

ngoctraiden15

hihi girl vào cũng được chứ sao bạn nhi? ^-^ thì mình cũng thử làm mà toàn lỗi với cả loạn hết cả lên nên mới nhờ pro giup mà. hihi

dduuoonngg88

hihi girl vào cũng được chứ sao bạn nhi? ^-^ thì mình cũng thử làm mà toàn lỗi với cả loạn hết cả lên nên mới nhờ pro giup mà. hihi

rất vui khi diễn đàn có các bóng hồng.bạn cứ sài tạm bản của mấy vip đã mod rùi ấy.mấy bản đó cũng đẹp mà.đợi ra bản shell 5.0 lúc ấy tha hồ mà sài.giờ mọi người đều chờ bản đó ra mới mod thui

thanh19589

sao ad widget ko được ,ko ai chỉ hết vậy ,buồn quá :((
lỗi ko add đc widget trước đây mình cũng đã bị , thực sự chả biết nguyên nhân của nó là gì nhưng sau khi cài lại FW mới nhất thì đã ko sao nữa rồi

bản mod đó của mình làm còn lúc 317 để chuyển sang 598 thì rất nhiều vấn đề đó ko chỉ như bài viết NTV_79 đã hướng dẫn đâu. Bạn xài tạm bản mod của NTV về HTC sense

ngoctraiden15

hihi thanks mọi người đã quan tâm nha!mình cũng nghe nói sắp có bản 5.0 nhưng mà thấy có bạn bảo chạy nặng lắm,hix chả bít máy mình có chạy nổi không nữa.^-^

dduuoonngg88

hihi thanks mọi người đã quan tâm nha!mình cũng nghe nói sắp có bản 5.0 nhưng mà thấy có bạn bảo chạy nặng lắm,hix chả bít máy mình có chạy nổi không nữa.^-^

bạn sài máy gì?cái đó nặng thật nhưng nó ra anh em trong diễn đàn mod lại là ok thui.nó nặng chủ yếu là ở hiệu ứng 3D.bỏ 3D đi chắc là được.cũng như mấy bản 3.7(598 ) này thui.chỉnh lên hiệu ứng 3d giật kinh khủng không chạy được.nhưng không sài 3D thì ngon lành

FriendLy

tuyệt thật. cám ơn những ai đã và đang mod sản phẩm này nhé. ^^!

à giúp em "Chỉnh sửa thành 7 hoặc 9 trang hoặc hơn nữa" với. em làm theo hướng dẫn mà vẫn 3 trang. em down bản 598 về cài vào chạy luôn, khá đẹp ạ. nhưng bio e muốn cho thêm nhiều trang nữa mà khong biết làm. giúp em. mà em cho thanh trượt bằng dấu chấm đc không ạ, làm kểu gì vậy.

anttim

ban nao nhan tai cho minh code cua SPB mobile di...thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

sao minh ko down dc nhi.ai cho minh code cu di

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.