• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB TiVi 1.2(770)S60v5+Serial VI by L.Q.T_ Xem trực tuyến 125 kênh đặc sắc!

Thangnd31082

SPB TiVi 1.02(770)+Serial _ S60v3v5 VI by L.Q.T_SymPViet
Xem trực tuyến 125 kênh truyền hình đặc sắc !

SPB là một trong những hãng cung cấp các phần mềm có chất lượng trên Mobile nhất là dòng máy có hệ điều hành Symbian. Nhiều phần mềm khá nổi tiếng như SPB weather chuyên dùng để theo dõi thời tiết của bất kì khu vực nào trên thế giới thông qua mobile, SPB tivi phần mềm cho phép bạn xem trực tuyến qua mạng internet (2G, 3G hoặc Wifi) 125 kênh truyền hình của rất nhiều quốc gia trên thế giơi với chất lượng hình ảnh trung thực và độ nét cao, chưong tình nội dung phong phú : từ hoạt hình , ca nhạc, video, thể thao , thông tin kinh tế, chính trị luôn cập nhật liên tục từng ngày từng giờ, đặc biệt thuận lợi cho người biết chút tiếng anh, người muốn nâng cao khả năng ngoại ngữ của mình: Anh, Trung, Pháp, Nga,...

Với phiên bản mới 1.2(770) Việt hóa của chúng tôi bạn được thưởng thức truyền hình độ nét cao và không bị gián đoạn ( dùng Wifi hoặc 3G để cho chất lượng tốt nhất bạn nhé! )
Một vài hình ảnh minh họa trên mobile của mình

Danh sách sơ bộ các kênh để anh em tham khảo

Hướng dẫn cài đặt:​

1. Tải tệp SPB.TV.v1.02.770.S60v3v5 VI by LQT.rar ở cuối bài rồi dùng xplore mở tệp, trong đó có hai File, một File cài đặt đuôi Six và một tệp txt ghi số serial.
2. Cài đặt File six trước cho tới khi thành công.
3. Mở File txt ( dùng DEdit thì càng tốt vì khi đó có thể copy_paste, không thì mở ra coi và ghi nhớ)
4. Mở SPB TV ra và chọn chức năng đăng kí ( dùng key)--> nhập mã đăng kí vào .
5. Chờ phần mềm truy cập internet để xác thực trong thời gian từ 3-4 phút. Báo thành công thì sử dụng và tận hưởng cảm giác tuyệt vời do phần mềm đem lại ( nếu không đăng kí bạn chỉ có 5 kênh miễn phí thay cho 125 kênh)

Anh em chú ý: Nhiều bạn phàn nàn không cài đặt hoặc sử dụng được, mình đã đặc chế một bản Patch cho em này, anh em vào bài #18 này để xem cách làm nhé , chúc thành công ( tất nhiên bạn nào đã thành công với bản ở bài #1 này rồi thì thôi )

Chúc vui khi click thanks tại topic này !​
\-/

Chỉnh sửa cuối:

cupidbaby

mấy kênh này dành cho bác nào sành ngoại ngữ thôi, em đây đành ngồi nhìn:(

llTuyetTinhCocll

Đại ca thoắt ẩn thoắt hiện làm giựt mình hoài à......Cao bộ thằng này hao pin nà.....Mà sao nhìn danh sách ko có kênh tiếng việt ý anh....

vip_boy963

Chương trình hay đấy. Nhưng nhìn qua hình như không có kênh của việt nam thì phải. Mình chỉ xem mấy kênh việt nam thôi mà.!!!

Thangnd31082

Chương trình hay đấy. Nhưng nhìn qua hình như không có kênh của việt nam thì phải. Mình chỉ xem mấy kênh việt nam thôi mà.!!!
vậy thì dùng mobile tv 3G do các nhà mạng cung cấp. Hoặc dùng Skyfire truy cập vào vtc.com.vn

Thích mấy kênh của VTC wa mà kô thấy đâu cả. Toàn kênh nước ngoài thế thì coi sao hiểu nổi?

llTuyetTinhCocll

A thăng ơi, cái của e súng đạn đầy đủ. Mà sao khi zừa vô nó lai out ra. Dang khúc xác thưc là nó out. Mới đầu nó kêu chọn mạng.....3g thì nó báo lỗi...wifi thì nó chay tới chỗ xác thực khỏan 5s là out...

BuuPhucCT

Well-Known Member
A thăng ơi, cái của e súng đạn đầy đủ. Mà sao khi zừa vô nó lai out ra. Dang khúc xác thưc là nó out. Mới đầu nó kêu chọn mạng.....3g thì nó báo lỗi...wifi thì nó chay tới chỗ xác thực khỏan 5s là out...

Bạn thử lại một vài lần xem sao. hôm bữa mình thử gần 10 lần nó mới load xong.:-?

Thangnd31082

Nhiều người kêu quá nên anh sẽ ngâm cứu xem nguyên nhân tại sao giờ bận đi làm tối về sẽ up phục vụ anh em !

Pác đã test Skyfire chưa? Có xem được mấy kênh của VTC kô? Pác cho em link dow thằng Skyfire đi thank Pác...!

Bạn vào đây nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.php?55003-Skyfire-Trình-duyệt-Web-trên-di-động-[v1-50%2815733%29-trg-24]

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Bạn thử lại một vài lần xem sao. hôm bữa mình thử gần 10 lần nó mới load xong.:-?

Thanks anh nhiều.....nhưng mà em thấy trớt quớt à....có thể hồi tối em xài wifi đểu....( Saigon-Bi....cái này sao thấy ở đâu cũng hiện).....nên nó chập chờn....nhưng khi em chuyển qua xác thực bằng 3g thì nó lại báo lỗi data gì gì đó....

@Anh Thăng: Hồi tối em comment thấy anh vẫn con onl nên đợi anh trả lời coi có chiêu gì đặc biệt ko....từ lúc rút sạc cho đến khi hết pin vẫn ko thấy anh đâu....huhuhuhuhuh....bắt đền ý....

phanminhtri

ban cai lai thu xem,minh cai lai lan2 thi ok,co125 kenh nhung ko xem dc kenh nao,sr mjnh xai dt

Thangnd31082

Đang chờ fix lại lỗi này , có gì đêm nay qua tải lại nhé ! Ngày nay bận đi làm nên chưa giúp anh em được !

Đến hẹn lại lên ! Qua mải xem trận bóng đá Inter- Barca nên không phục vụ anh em được, giờ đành chuộc lỗi vậy!

Một số anh em không xử lý được là vì phần này là phần mềm có bản quyền, kết cấu khá tinh vi, nhiều PM tương tự nhà sản xuất chỉ cho phép cài đặt và đăng kí với ngôn ngữ mặc định của nó ( cái phần mềm máy tính và vẽ đồ thị Slutions lần trước mình Việt hóa cũng vậy, nhét thêm Tiếng Việt vào là không ổn) Cái này khi thực hiện mình đã khá cẩn thận dùng SisEdittor xử lý trọn bộ để không làm phá vỡ cấu trúc của phần mềm. Tuy nhiên cũng có thể vì điều này mà nhiều dòng máy dùng được, 1 số lại không thể cài đặt được, 1 số cài xong lại không dùng được, ...
Khắc phục điều này hôm nay mình xử lý bằng một cái Patch ( Giống như đã từng làm với cái phần mềm máy tính và vẽ đồ thị Slutions lần trước mình Việt hóa).

Anh em làm chính xác theo hướng dẫn sau đây là sẽ được:

1. Tải về và Cài đặt bản gốc tiếng ANH do nhà sản xuất cung cấp ở cuối bài viết này ( ai mà không làm được bước lnayf thì có thể nói tạm biệt với phần mềm này đi là vừa vì bản nguyên thủy mà máy của bạn cũng không tương thích thì :| )
2. Tiến hành đăng kí và nhập serial trong tệp chia sẻ ở cuối bài viết này, chờ check mạng cho tới khi bạn dùng được phần mềm với phiên bản EN.
3. Cài đặt File Patch Việt SPB TV_1.02(770) by LQT đính kèm ở cuối bài về và cài đặt như bình thường cho tới lúc thành công , khi đó bạn sẽ có tiếng Việt trong giao diện
4. Tận hưởng thành quả lao động

P/S:

1. Phải dùng Wifi nhé, 3G cũng tốt nhưng chất lượng sóng thì mình không đảm bảo là đạt yêu cầu đâu ( tất nhiên trừ những khu vực trung tâm thì xài thoải mái --> trả tiền thoải mái )
2. Phải tải lại bản gốc EN tại bài viết này chứ không được dùng bản VI ở bài #1 sau đó cài bổ sung Patch đâu nhé vì như vậy là "gạo mới mà xoong cũ" là không xong đâu.
3. Bạn nào dùng bản chia sẻ ở bài #1 mà thành công thì không thiết phải xử lý lại như bài này nha !

Chỉnh sửa cuối: