• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPHYRO 3D - GAME 3D TRÍ TUỆ CHO MỌI MÁY S60V5

gakho209

Đây là game dạng xây kim tự tháp bằng các quả cầu (sphere).
Game dành cho 2 người chơi và chơi qua Internet.
Cách chơi:
- Lần lượt xếp các quả cầu (sphere) lên các lỗ, rồi sau đó chồng lên nhau theo hình kim tự tháp.
- Trắng sẽ đi trước, ai đặt được quả cuối cùng lên đỉnh sẽ thắng.
- Mỗi lần xếp được một hình vuông thì bạn sẽ được quyền lấy lại 2 quả (để dành:D).
...
Đấy, mới duyệt sơ sơ vậy thôi, các bạn thử và khám phá nhé.

5800 ko có chip 3D nên hơi í ẹ, chạy hơi chậm, hi vọng các máy khác khá hơn.:D

gakho209

Ặc ặc. Đúng là thiếu kinh nghiệm về game :)). Mới lang thang Internet thấy nó ngộ ngộ nên xúc luôn, ai biết nó nằm đó đâu:p.
Thôi, lỡ rồi, mod làm ơn giải quyết giúp. :D

b0m_lx

em cũng định post nhưng thấy trong mục cập nhật nên thôi :D
lần sau anh post game khủng cho anh em chơi nhé anh gà khô :))
game ý đây nha

JohnyNguyen

Ặc ặc. Đúng là thiếu kinh nghiệm về game :)). Mới lang thang Internet thấy nó ngộ ngộ nên xúc luôn, ai biết nó nằm đó đâu:p.
Thôi, lỡ rồi, mod làm ơn giải quyết giúp. :D

em cũng định post nhưng thấy trong mục cập nhật nên thôi :D
lần sau anh post game khủng cho anh em chơi nhé anh gà khô :))
game ý đây nha

Hic,kệ thôi,giải quyết gì chứ :p bài mà anh post có đầy đủ hình ảnh giới thiệu đầy đủ về game :-? bài trước do chủ thớt cẩu thả chẳng dịch gì post lên,sai quy định thì mod chả move vào cập nhật :( như e nè ;;) game,soft ko hay qua lời giới thiệu của em cũng thành hot topic hết :)) =)) ui,có mem còn đồng tình với em "bài giới thiệu hay như viết thơ" mà :)) =)) nghe mà mình cũng ... "xướng" :(( game hay post ra ngoài này cho ae cùng chơi mà \-/ =D> =D> vote vote vote :D