• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Spicelabs] KiddoPad v1.00(2) S60v5 Signed - game dành trẻ em

thanhthuc0308

[Spicelabs] KiddoPad v1.00(2) S60v5 Signed
Kiddo Pad là một game làm cho bảng chữ cái con số hấp dẫn và thú vị. hình ảnh sinh động, âm nhạc sống động và tuyệt vời trên màn hình, bàn phím tương tác sẽ thu hút những đứa trẻ của bạn. Và trong khi có tất cả những điều thú vị này, trẻ sẽ học được từ mới, cách phát âm chính xác và nhiều hơn nữa... ứng dụng này có cài đặt sẵn công nghệ sáng tạo Khóa trẻ em để ngăn cản lại bất kỳ việc bấm phím ngẫu nhiên hoặc trẻ làm mất dữ liệu trên máy.
chú ý: coi chừng trẻ làm hư điện thoại nhé các bạn...xót lắm, một cái v5 không phải ít tiền phải không?:D:D:D
trò chơi dành cho các bậc làm cha mẹ, nhớ chơi cùng trẻ nhé :D:D:D

download
update:Spicelabs Kiddo v.1.00(7) s60v5 360x640 Express Signed

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

tankinh

Hay đấy, đang tìm thể loại như thế này. Sao mình ko lập topic những phần mềm dành cho các bậc cha mẹ. Tìm games mà sờ vào hình em bé (tùy theo điểm chạm) thì em bé sẽ khóc, cuời, đùa ... giống của iphone cả mấy tháng nay nhưng ko thấy. Pro nào có xin post lên, em cảm ơn 100 lần. :D