• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spider-Man Toxic City HD (HD Games)

jacklee

Spider-Man Toxic City HD
(For 5800 Express Music, N97)
Name : Spider-Man Toxic City HD
Genre : Action
Filename : spidermantoxiccityhd.sisx
File Size : 3138kb
Description : Green Goblin is releasing a serum that will turn innocent civilians into mutant monsters. As Spider-Man, you will encounter arch enemies including Electro, Shocker, Rhino, Vulture, Doc Oc and many more.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?1l3c3crihhi34z7[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

chơi ji để 1 luồn english zay?k giải thik hay hướng dẫn j hết..
cho cái link j zay chời??k dow đc

ducanh2992

lần đầu tiên thấy 1 game hd chơi trên 5800 mà k bị giật. nhưng mà hình có lẽ k được đẹp bằng bản k hd :D

2356

Cái này chơi trên 5800 hok bị giật nhưng chậm rù. Với lại bản này đã có người Post lâu lắm rồi.

nec_versa_e6200

công nhận là tốc độ bt, chả khác nhau là mấy, nhanh wá có khi còn combo ko kịp ý chứ

Khoaaaa

Active Member
hichic,giết con chủ ở cảnh 2,3,4,ko dc các bác ơi,em fan đá một hồi mà chỉ mất 1/3 máu,có điềm yếu j khác ko các bác ,chỉ với:|

natan

hichic,giết con chủ ở cảnh 2,3,4,ko dc các bác ơi,em fan đá một hồi mà chỉ mất 1/3 máu,có điềm yếu j khác ko các bác ,chỉ với:|

Fang đá xong thì lao vào đánh bồi thêm mấy phát nữa mới kill đc nó,mình phá băng rùi

Khoaaaa

Active Member
Chà,bạn natan giỏi gê ta,nhớ theo giỏi topic này nha,lở có j hỏi tiếp,hì,có fiền bạn ko