• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SQUARE ENIX & NAMCO]Crystal Defender 360x640 s60v5

NTiolanDatluu

[SQUARE ENIX & NAMCO]Crystal Defender 360x640 s60v5

Số phận của các tinh thể nằm trong tay của bạn! Chọn đảng của bạn từ 13 lớp học nghề khác nhau từ Final Fantasy Tactics A2, mỗi vụ tấn công riêng độc đáo và khả năng của mình. Triển khai và các đơn vị uprgrade và triệu hồi Esper để chống đỡ và ngăn chặn lũ đối phương trong các bài hát của họ! Trận sóng sau khi làn sóng của kẻ thù trên 12 bản đồ khác nhau về nhiệm vụ của mình để bảo vệ các tinh thể. Các quyết định là của bạn!

Click Download here

JohnyNguyen

Game nỳ là thể loại gì vậy bồ? :D có phải dàn trận ko? hehe,ủng hộ chủ topic nhiều nhiều ;;) :))

NTiolanDatluu

ko chơi cũng đừng nên nói lời cay đắng chứ nhaylau :p

Chuẩn quá,nhờ có bồ,LX và tui làm sống lại box Game trước đây tương đối tẻ nhạt :)) =)) đã xì-pam lại còn chống chế nữa "P

vì 1 chủ nghĩa xì-pam muôn năm! hehe ( mod ơi em nói đùa nhá ) ;;)

b0m_lx

ko chơi cũng đừng nên nói lời cay đắng chứ nhaylau :p

Chuẩn quá,nhờ có bồ,LX và tui làm sống lại box Game trước đây tương đối tẻ nhạt :)) =)) đã xì-pam lại còn chống chế nữa "P

vì 1 chủ nghĩa xì-pam muôn năm! hehe ( mod ơi em nói đùa nhá ) ;;)

đề cao quá :))
công nhận dạo này box game nhiều game và vui hơn
như trước thỉnh thỏang mới có game mới và ít spam :))

NTiolanDatluu

game này chơi hay phết đó, mọi ng đừng nhìn đồ họa mà đánh giá nhầm game nhé! thử biết liền ah :l