• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SRS WOW cho WM6 mpx200

tigerboy

phần mềm này giả lập hiệu ứng suround và tăng tiếng bass cho window media player rất hay
cài xong thì restart lại máy để dùng nhé

toanh04

đã test trên O2 cosmo, chạy rất tốt...
chất lượng có khác chút...

longmax

chỉ có wm6 thôi àh có trương trinh của wm3 kô mấy bác chỉ cho em với nhé em thanx mấy bác nhìu lắm áh

tonyblack

Mình đã test thử bản này cho con HTC. Tuy nhiên ko hiển thị chương trình cụ thể để điều chỉnh mà tự động ẩn luôn. Âm thanh có hay hơn tuy nhiên giảm volume của System 1 chút
Trước đó mình cũng test 1 bản trên này nhưng xung với Coreplayer.
Chia sẻ ae vậy thui chứ có đồ để test là ngon rùi

Oxy

Sau khi cài, soft reset 1 phát. quay vào setting - system sẽ có cái Icon "wow hd setting" tùy chỉnh theo sở thích.

dinhtrung

sao mình không cài cho máy mình được nhỉ, máy của mình là BenQ E72 chạy WM6.0 standar

votainhan

sao không chỉnh được các bạn ơi. ình tìm icon như bạn õy chỉ mà không thấy đâu hết. hic nên không chỉnh âm lượng được.

kiet_xu

Sau khi cài xong phần mềm mà bạn chưa thấy hiện icon thì thử reset lại máy xem sao.