• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SRS WOW on Omnia

SRS WOW on Omnia-tăng chất lượng âm thanh cho PPC

SRS WOW on Omnia​

SRS WOW phần mềm để tăng chất lượng âm thanh. Phần mềm này kết hợp với PocketMusic rất tuyệt, có thể cảm nhận được chất lượng âm thay thay đổi rõ rệt, tiếng bass ấm hơn.
Tuy nhiên SRS WOW khá là kén máy vì thế đây là cách để áp dụng riêng cho i900

1. Install first R2VS 6 - Cài đặt R2V6 trước
2. Reset the phone using softare not reset-Soft Reset
3. Install SRS 1.2 the one uploaded here. - Cài đặt SRS 1.2
4. Reset the phone - Lại Soft Reset
5. Install SRS 1.5 the one uploaded here. - cài bản 1.5
6. Reset the phone -soft Reset - hoàn thành

link : http://mega.1280.com/file/MNRTV7XX/
Thấy hay thì thanks nhé

Chỉnh sửa cuối:

KimUyLong

Rất tuyệt !!

Rất cảm ơn bro vì 1 soft hữu ích
. Mỗi tội soft reset hơi nhiều, nên hơi ngại. Nhưng cài xong sẽ thấy sự khác biệt.

thong bao , thong bao , minh da test va may minh sau khi tắt màn hình và ở chế độ chờ thì mình bật máy ko bao giờ lên nữa , cuối cùng đành dau lòng tháo pin ra nè , tóm lại cài vào máy có khả năng bị treo như ...1 con heo ..., dù sao cũng cám ơn pác đã up lên cho pà con thử ..:((

thong bao , thong bao , minh da test va may minh sau khi tắt màn hình và ở chế độ chờ thì mình bật máy ko bao giờ lên nữa , cuối cùng đành dau lòng tháo pin ra nè , tóm lại cài vào máy có khả năng bị treo như ...1 con heo ..., dù sao cũng cám ơn pác đã up lên cho pà con thử ..:((

Đây là một phần mềm kén Rom , mình đã test trên Exec một số Rom thì được còn một số Rom thì không. Bạn up thử Rom khác xem sao

ndnva

Không cần cài SRS WOW cũng được, chỉ cần cài R2V6 sau đó vào điều chỉnh cũng thấy âm thanh được cải thiện hay hơn nhiều đó.

quank31a9

H bác mới biết bị treo hả :)) tui cũng bị 1 lần rồi và cũng remove nó đi rùi :D

UH ,MÌNH ĐÀNH BỎ QUA VẬY , CHỨ VÌ 1 PHẦN MỀM MÀ UP ROM KHÁC XEM RA CÁC PÁC ĐÁNH GIÁ CAO PHẦN MỀM NÀY RỒI ĐẤY .....:p