• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SS i780 - chất lượng sử dụng được không?

dieptit

Em đang có tầm 2tr5, nhăm nhé mãi thấy được em SSi780 này nhiều chức năng em cần : wifi, GPS,WM6.0 , pin 1400, kết cái bàn phím full kí tự..... Em cũng là tín đồ của WM , trước đã dùng nhiều em O2 rồi nhưng dòng O2 nhanh hết pin quá, k biết con SS này thì thế nào. Bác nào đang dùng em i780 thì cho em đánh giá tổng quan với, với nhu cầu đó em nên cưới em này làm vợ k ạ. Đa tạ các bác chỉ giáo \-/

namphuonghd2007

Xài hay đấy bạn à, Mình cũng dùng con này thấy nhiều cái thích.
Hệ điều hành thì phù hợp với những bác nào là dân công nghệ hoặc hay tìm hiểu. Như mình chẵng hạn xài rấtn nhiều O2 rồi và thấy dùng con này là rất ok nó cũng phù hợp với túi tiền.
máy chạy nhanh lướt Web đc đặc biệt là Wifi bắt tương đối khỏe có hỗ trợ dowload nên tải cũng nhanh
mình chấm điểm con này là 9/10. Không biết các bạn thì thế nào?

binhvopda

Vậy SS i780 này có thể kết nối với Laptop dùng làm Modem 3G gắn ngoài được không ? Nếu được bác vui lòng hướng dẫn setup dùm. Cám ơn bác trước.

x_chien

con này mình đang sài, sài good lắm bạn à đầy đủ cả, pin thì cũng chừng 3-4 ngày thui

angelalonevnn

Nếu lấy giá cả mà so sánh ssi780 với các dòng đt khác thì mình nghĩ ssi780 hơn đứt các loại máy khác. Mình mua máy cũ (1tr2 thui, cái này do hên vì ông bán đt cũng ko biết xài WM), hỗ trợ nhiều phần mềm, game, wifi, 3g, Bản đồ, GPS, Office 2010...pin ổn. Nói chung bạn nên dùng đt này. Mình vọc mãi và cuối cùng cũng up rom lên ddc 6.5 chạy rất nhanh hơn bản 6.0 ban đầu.

xuanchau122588

mình cũng đang dùng SS i780. Thấy tốt lắm. Ah, có điều này mình hỏi tý, máy của mình mỗi khi gửi tin nhắn thì đều có báo lại là đã gửi rồi. Có ai biết cách tắt chức năng này ko? Cảm ơn nhiều !