• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Stacker v3.0 siêu nén ứng dụng,tập tin,tiết kiệm bộ nhớ.

hihoha

Well-Known Member
Stacker v3.0 siêu nén ứng dụng,tập tin,tiết kiệm triệt để bộ nhớ.

Với Stacker v3.0 bạn có thể nén bất kì ứng dụng đã cài đặt nào mà vẫn mở được chúng giúp tiết kiệm bộ nhớ tối ưu.:D

Ngoài ra,Stacker v3.0 còn giúp nén bộ nhớ ram,cơ sở liệu tuyệt vời.Bạn cũng có thể lập các nhóm tập tin để nén chúng lại với khả năng nén rất cao và chỉ có thể giải nén bằng Stacker.:D

Các bạn cho hỏi sao mình cài nhiều phần mềm ở đây đều không có tiếng việt như trong ảnh của các bạn mà toàn bị dấu lộn xộn không đọc được.
Hay máy mình bị lỗi gì,máy n70 vừa mua laị nên chưa biết có phải hỏng gì không?
Ai biết tại sao giúp mình với.Cám ơn

hihoha

Well-Known Member
Các bạn cho hỏi sao mình cài nhiều phần mềm ở đây đều không có tiếng việt như trong ảnh của các bạn mà toàn bị dấu lộn xộn không đọc được.
Hay máy mình bị lỗi gì,máy n70 vừa mua laị nên chưa biết có phải hỏng gì không?
Ai biết tại sao giúp mình với.Cám ơn

Ah,đó là do anh chưa cài font tiếng việt đó:D
Chắc không phải do máy đâu,anh qua đây mà lấy font cài cho N70 nhé:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=62987

phuonggm

Mình nghĩ a e nên qtâm -> soft này. A e vào thảo luận cho ý kiến rùi up cho mình file đính kèm nhé. Đây là soft hay nhưng nó vô tình bị lãng quên. Lạ thật

PVH93

Mình nghĩ a e nên qtâm -> soft này. A e vào thảo luận cho ý kiến rùi up cho mình file đính kèm nhé. Đây là soft hay nhưng nó vô tình bị lãng quên. Lạ thật
Eo ơi,topic này từ năm 2009 rồi vậy mà vẫn có người moi lên được.Cao thủ quá! Soft này mình đã chạy nhưng khi nén sao lâu quá trời!Nén xong các icon ứng dụng có thêm nốt gì đó.

phuonggm

Hum vừa rùi tổng vệ sinh box VH thấy cái nì hay,moi lên cho A E thảo luận update version

Quangha2603

Với mình thì Cái này chỉ tét cho vui và biết thêm thôi.Chứ dùng nó thì rất bực mình và tốn thời gian,nhất là với những người chạy nhiều ứng dụng thường xuyên. Ai muốn tập tính kiên trì thì dùng cái này cũng tốt nè...:-(

saodoingoi142

Moderator
Link mediafire die ùi hay sao ý

Đã kiểm tra giúp bạn!Chủ Topic đã Up trong File đính kèm là 2 Linkdown nó vẫn hoạt động bình thường bạn à!.Hãy Down và giải nén tập tin ấy về rồi hãy Copy 1 trong 2 Link ấy để Download về nha!.;;)
Thôi thì để thuận lợi hơn cho các bạn mình Up sẵn 2 Linkdown này bên dưới bài viết,các bạn vào Down lại nhé!!!;;)

- Link 4shared

- Link mediafire.