• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Star Force 2045

thanhchaulx

Năm 2019 một sự sâm lược bắt đầu. một số kẻ cầm đầu đã tiêu diệt toàn bộ hạm đội không gian. khong ai biết trong một ngày nào chúng ta qua khỏi sự nguy hiểm kế tiếp.qua game này bạn sẽ chọn thời cơ để tấn công bằng hỏa lực mạnh nhất....
ẹc mệt wé,nói chung là tương tự game bắn ong bắn ruồi gì đó hồi xưa hay chơi trên nintendo ấy mơ

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
@Chủ Topic: Bạn nên giới thiệu và hướng dẫn sơ lược về bài viết bằng tiếng Việt bạn nhé!

thanhchaulx

@Chủ Topic: Bạn nên giới thiệu và hướng dẫn sơ lược về bài viết bằng tiếng Việt bạn nhé!

hơ.... mình ngĩ là nhìn sơ qua thì ai cũng bít game này là sao rồi Mod ạ,English mình ko pro lắm,ai đó có khả năng thì dịch giúp mình cảm ơn nhìu

MinhThang

Manager
hơ.... mình ngĩ là nhìn sơ qua thì ai cũng bít game này là sao rồi Mod ạ,English mình ko pro lắm,ai đó có khả năng thì dịch giúp mình cảm ơn nhìu

Qui định về bài viết là thế bạn à, bạn test xong là có thể giới thiệu được ấy mà, đâu phải ai nhìn vào cũng biết đâu.:)

anhchanbonmat

Qui định về bài viết là thế bạn à, bạn test xong là có thể giới thiệu được ấy mà, đâu phải ai nhìn vào cũng biết đâu.:)
đúng đó nhằm người tiếng anh biết họ chứ họ chưa chắc biết tiếng anh:O