• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Star Warriors" 3D HD [Symbian S60v2]

hppt

Bạn nhấn liên tục chứ đừng giữ,dễ lắm,mình đổi phi thuyền chơi lại mấy lần đều qua được. Cố lên trò này không chơi là uổng cả đời đấy hihi!

JuRay-Duan

Bạn nhấn liên tục chứ đừng giữ,dễ lắm,mình đổi phi thuyền chơi lại mấy lần đều qua được. Cố lên trò này không chơi là uổng cả đời đấy hihi!

Cũng kô đến nỗi uổng cả đời như bạn nói đâu :D

hppt

Hihi có hơi quá xíu, tại mình muốn động viên các bạn cố gắng để qua màn í mà. Game hay còn bao la hihi.

cupidbaby

À bác nouvu có nhiều game nhỉ.Bác post cho em trò đế chế(hay game giàn trận- đuôi sis nhé) dc không?Thank bác!

madienyeu

Banned
Đây này, tìm đc cho các bác rồi đây, hức hức!!
ủa sao kô up đc cái file đính kèm lên vậy ta :-??
Các bạn qua đây xem vậy http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=63518&page=5 làm đúng như hướng dẫn của người ta là oke àh. Good luck !! :D
Cái hình ở dưới là phần chọn màn đóa :D

Sao lại đưa link diễn đàn khác nhể? Mà link bài này là của mình mới khủng chứ èo, lâu ko qua thienlong 7379 lần được THANKS, nhưng PDA bây giờ pro quá, mình thành gà của bên này. He he

youngknow

pác lào có path.sis hẻm ! Cái crack của mình bị lỗi ! Hẻm cài đc ! Share mình với ...............

youngknow

Không ổn ? patch cũng chả ăn thua ! cài vô toàn báo lỗi ... ! Cho mình xin code lun nha
IME : 353388009349004

vtrong

anh ơi em không thấy link download , cho em với. chỉ em cách cài nha, em chỉ biết cài jar và sis,sisx thôi:((

youngknow

http://www.4shared.com/file/49920419/7a29eacd/Star_Warriors.html?s=1
đây nè Bro ! Download về ! Bug file .sis ra ! Download Bugsis
Down "unmake" với Star_wa.sis về ! Vứt ra ngoài màn hình destop !
CHạy unmake ! CHọn "open file" >> "Extra file" >> ngoài màn hình hiện ra 1 foder "system" >> vào tìm đến foder có tên là "star" >> Copy file này >> vứt vào "E:/system/apps/" của thẻ nhớ !! Ok men !
---------------------------------------------------------------
Bro nào cho hỏi cái : sao tui cài key : 00000 mà không đc vậy ! Toàn páo : "code recjed gì gì đấy"

pro_xin

tại sao mình màng bom là tự động nó thoát khỏi game là sao vậy máy pác

nguyenchung7

Hỏi trước down sau!

"Star Warriors" 3D HD [Symbian S60v2]

Là Game chiến đấu máy bay 3D với màu sắc và hình ảnh sắc nét,Âm thanh trung thực,chắc hẳn sẽ làm hài lòng những tay chơi game mobile khó tính.....................

Eo 17Mb lận , máy n72 của mình bộ nhớ máy còn 5mb liệu chép vô thẻ có cài dc bình thường ko ban? Cái font của bác daoquangsu tốn bộ nhớ máy quá.:-?

Last edited by a moderator:

Mr_Sulla

Eo 17Mb lận , máy n72 của mình bộ nhớ máy còn 5mb liệu chép vô thẻ có cài dc bình thường ko ban? Cái font của bác daoquangsu tốn bộ nhớ máy quá.:-?
Những game dung lượng lớn như thế này bạn ko cài vào thẻ thì còn cài đi đâu nữa.Hic