• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Street Fighter 2011 (CN) 5800 -1 Mb

thanhthuc0308

Đây là game đánh võ đường phố rất quen thuộc với các bạn, nhưng chỉ là bản tiếng trung quốc thôi, hơi khó hiểu một chút, nhưng từ từ các bạn mò cũng ra mà:D đây là game phải dùng cái bàn phím ảo mặc định của máy, không hổ trợ cảm ứng nên hình ảnh trên game hơi nhỏ một tí, đổi lại game chạy rất mượt.

DOWNLOAD

natan

Hehe pác nhanh thật đấy sáng nay mình mới thấy trên ipmart nhưng thấy bàn phím ảo nên kô úp mà bây giờ đả thấy có ỏ đây rùi:O=D>

thanhthuc0308

Hehe pác nhanh thật đấy sáng nay mình mới thấy trên ipmart nhưng thấy bàn phím ảo nên kô úp mà bây giờ đả thấy có ỏ đây rùi:O=D>

thời đại công nghệ mà, nếu bạn post có lẽ còn sớm hơn mình nữa kìa.:D

ducbang1907

yeah! Racing Thunder bạn post cũng là java game. (không chơi thì thôi, chui ra đi, sao nhiều chuyện vậy, làm người khác cụt hứng)

trời,raging thunder là game sis mà bạn.
Ông kia ko chơi thì đừng có phán xét lung tung,say no hay say yes là quyền của ông,ko phải khoe.

natan

Mình chú ý thấy pác xe hơi có cánh hay đâm bị thóc chọc bị gạo nhà người khác lắm nhe,ae có lòng post lên kô ủng hộ thì thui chứ kô nên ý kiến bừa chứ

thechipmunks

ông ấy spam ấy mà. có đợt còn cãi nhau với thanhthuc suốt đấy. Mình ko thích kiểu thọc gậy bánh xe tí nào :))

jinsk8r

Chơi SFIV trên PC đang ghiền :)) chơi cái này thấy nản nản làm sao ấy.
2 cái hay nhất của SF là combo + timing mà chơi trên dđ nên ko đc cái nào cả =))

hantinhtu_baby

Nén đuôi zip up lên giùm mình bạn ơi! Onl điện thoại không tải đc.
Mình download đc rùi!

Chỉnh sửa cuối:

thanhthuc0308

opera vẩn down bình thường nha bạn, up thì diễn đàn chỉ cho phép mỗi người chỉ up có 50mb thôi, nên khi cái nào có dung lượng nhỏ mình mới up.:D