• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

StyleTap v0.9.15 Chạy Chương trình Palm trên Sym.

MinhThang

Manager
Các bạn cài phần mềm File đính kèm vào điện thoại, giờ đây điện thoại của bạn có thể chạy được các chương trình mà trước nay chỉ dùng cho hệ điều hành Palm.
Sau khi Download phần mềm Palm về các bạn copy nó vào E\Others\StyleTap\db. Sau đó chạy chương trình StyleTap lên bạn sẽ thấy chương trình đó hiện sẵn trong giao diện, chỉ việc enter nó và sử dụng.

Auto

=D>=D>=D>có pm palm nào hay anh chít lên vài phát anh em chay thư

http://www.4shared.com/get/64093594/ac1bdfc5/MobiTV-patched_v20103TX.html%3Bjsessionid=68D6A7E0EAA485402116582468B99D62.dc116

Posted via Mobile Device

thanhnam711

Sao bài của bác Thắng post toàn bị lỗi ko xem đc nhỉ, chỉ xem đc một nửa bên trái thôi : Chắc do mình xài IE nên bị vậy.

MinhThang

Manager
Sao bài của bác Thắng post toàn bị lỗi ko xem đc nhỉ, chỉ xem đc một nửa bên trái thôi : Chắc do mình xài IE nên bị vậy.

Đúng đó em, anh dùng IE cũng không post được, vào file đính kèm là thành xem hồ sơ. Nên phải chuyển qua Firefox.

Caohieu88

Sau khi post bài, anh Thắng chuyển link qua sử dụng bằng firefox và sửa bài bằng firefox rồi trở về trình duyệt IE hay Opera ấn F5 là có thể trở về bình thường!

MinhThang

Manager
Nhiều pm sao cài vào nó hỏi code, không dùng Palm bao giờ nên không hiểu, anh em nào biết xin chia sẻ.