• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng MobileTiVi 3G_Mobifone nên xem

kennho

Xem MobileTiVi 3G_Mobifone không cần trình duyệt web hay ứng dụng , không mất thời gian vì kết nối trực tiếp ngay vì vậy cũng tiết kiệm phí gprs vì không cần truy cập trang chủ .
Các bạn chỉ cần down file đính kèm giải nén rồi chép vào bất cứ ở đâu bạn muốn , dùng bất cứ ct quản lý file nào mở ngay kênh bạn muốn xem và thưởng thức
Đặt biệt hơn có đến 22 kênh ( dùng soft Mobifone3G chỉ có 21 kênh còn vào trang chủ thì chỉ có 18 kênh thôi )

Hướng dẩn thêm
Có vài bạn nhắn hỏi mình khi dùng X-plore thì không mở được nên mình xin nói thêm cách dùng X-plore để mở trực tiếp
Các bạn mở ct X-plore lên vào Menu > Tools > File associations tiếp tục chọn Menu > New đánh vào chử ram > ok chọn application là RealPlayer (xin xem thêm hình minh hoạ) và bây giờ các bạn có thể mở xem trực tiếp MobileTivi trên X-plore :p

Chỉnh sửa cuối:

DarkDeViL0108

Xem MobileTiVi 3G_Mobifone không cần trình duyệt web hay ứng dụng , không mất thời gian vì kết nối trực tiếp ngay vì vậy cũng tiết kiệm phí gprs vì không cần truy cập trang chủ .
Các bạn chỉ cần down file đính kèm giải nén rồi chép vào bất cứ ở đâu bạn muốn , dùng bất cứ ct quản lý file nào mở ngay kênh bạn muốn xem và thưởng thức
Đặt biệt hơn có đến 22 kênh ( dùng soft Mobifone3G chỉ có 21 kênh còn vào trang chủ thì chỉ có 18 kênh thôi )

Bác ơi, cái này chỉ có Mobifone thôi ah, vinaphone và vịt tel có dùng được ko hả bác. Ah có xem được bằng Wifi ko thể??

rosebeast

cái này mình fai đăng ký gói tv rồi mới xem đc fai ko bác? ko đwang ký mà xem đc là dễ chết lắm đấy? hic. mà mobifone sao ko xó mấy cái kênh 18+ ở bên nước ngoài nó vẫn hay xem nhỉ????;)

kennho

Bác ơi, cái này chỉ có Mobifone thôi ah, vinaphone và vịt tel có dùng được ko hả bác. Ah có xem được bằng Wifi ko thể??

Chỉ dành cho Mobifone và không xem bằng wifi được bạn nhé