• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng VPN để vào facebook trên Android phone!

KOK

Khuyến mại năm mới cho mọi người cách vào Facebook từ Android.:))

1. Vào market tải về EvoVPN
2. Cài
3. Chạy, đăng ký một acc (nó có bảo đóng phí trước khi sử dụng thì kệ nó, free mình vẫn đang dùng ngon)
4. Connect và vào facebook thoai

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ nhé:ar!

dale89

để test thử hy vọng là đc, có dùng đc gadget của htc để cập nhật facebook k bạn

KOK

để test thử hy vọng là đc, có dùng đc gadget của htc để cập nhật facebook k bạn

Gadget thoải mái. Khi không dùng face thì disconnect đi cho mạng nó nhanh hơn thoai.

KOK

ok đã test thành công nhưng 1 acc hình như dùng đc 5 ngày

Hơ hơ, lên trang chủ check đúng là nó chỉ cho free 5 ngày. Đang kiếm thằng VPN miễn phí nào nhưng xem chừng thế giới này đều vì tiền cả =))

clarkht

fb đã sửa,từ h a e vào thỏa mái chả phải dùng soft nào hết

clarkht

cả wifi lẫn 3G đều vào đc rồi mà bác, trên tường facebook việt cũng nhiều ng kêu vậy

quanthien84

cả wifi lẫn 3G đều vào đc rồi mà bác, trên tường facebook việt cũng nhiều ng kêu vậy
có nhầm lẫn nào không vậy bạn? có ai thêm nhầm lẫn với câu trả lời này không vậy?

putin

Mình dùng OpenVpn trên market vẫn tốt mà không cần tạo account , mỗi lần vào wifi ở những chổ khác ở nhà chỉ việc chạy chương trình và bấm fix 1 lần là xong .chút kinh nghiệm chia sẻ.

langthang262

Mình dùng OpenVpn trên market vẫn tốt mà không cần tạo account , mỗi lần vào wifi ở những chổ khác ở nhà chỉ việc chạy chương trình và bấm fix 1 lần là xong .chút kinh nghiệm chia sẻ.
Bạn hướng dẫn cụ thể hơn cách sử dụng xem ntn?
Mình thấy nó cần file cấu hình gì đó cơ mà

dale89

thằng vnpt chưa sửa fb dùng openvpn thì chỉ là đổi DNS google nên k vào đc:( vẫn phải dùng chuơng trình của chủ topic, àh mà 1 account ghi là chỉ đc 5 ngày nhưng mình xài được hơn 1 tuần rồi:D:D:D

chamcham737877

EVO VPN xài tốt wá! Mình ở VN nên chọn Location Hong Kong cho nhanh
nhiều mạng còn chặn lắm, bạn có thể hướng dẫn cụ thể đc ko ? mình đăng ký accoutn rồi mà ko connect VPN đc, thử nhiều wifi rồi. Thank

dale89

nhiều mạng còn chặn lắm, bạn có thể hướng dẫn cụ thể đc ko ? mình đăng ký accoutn rồi mà ko connect VPN đc, thử nhiều wifi rồi. Thank

hình như phải lên vi tính vào email xác nhận rồi mới connect đc vpn

gunnroseclose

Vào trang chủ của evovpn thì thấy có cái thông báo này:
Due to some significant technical problems, EvoVPN decide to shutdown all service. All paid amount will refund inside this weekend. Sorry guys. ByeBye