• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sửa lỗi gõ chậm của bàn phím cứng

AnhPheCT

Nghe nói cài này máy AT&T 8925 uprom xong phải cài vô phải ko bác
Đúng rồi!! Nếu gõ thử bàn phím cứng nếu thấy sai vị trí thì cài vào!! Không thì thôi!! Thông thường một số KTV build Rom cho TyTN II một số Build cho AT&T 8925!! Nếu máy Bạn xài Rom của TyTN II thì cài bản fix trên.!

zeroFILL

Nghe nói cài này máy AT&T 8925 uprom xong phải cài vô phải ko bác

Cái này thay đổi tham số Delay và Repeat Rate của bàn phím cứng làm cho phím bấm có cảm giác nhạy hơn, không phải chỉ dành riêng cho AT&T 8925.
Cái bác AnhPhe076 đề cập đến là sửa lỗi các phím Function trên bàn phím 8925 bị sai vị trí thì mới bắt buộc phải cài

chienda

Máy em cũng bị lỗi này, gõ phím nó cứ đơ đơ làm sao ấy. Cứ tưởng là bị radio hay gì đó

NhatToai

Super V.I.P
Một trong những yếu điểm của Kaiser là bàn phím cứng ì ạch,tuy nhiên cho đến giờ mình vẫn thích dùng Kaiser cho dù vọc nhiều máy khác.