• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Summer Pack Premium Themes by Pizero!

megasharesvn

Bộ này có từ hè mà không thể nào kiếm được, tình cờ hôm nay vào thấy có 1 topic có link theme Infinity 1 trong những theme thuộc bộ trên. Thế là lên mạng tìm được các link khác. Tuy nhiên mình thấy là mỗi theme có hơn 2MB thì không rõ là Icon Zeta hay icon Default vì thấy bộ trước thì icon Zeta sẽ là hơn 4MB. Không có máy ở đây nên mọi người ải về xem ntn nha:

Rainbow:

Infinity:

Spring:

Paradise:

Earth Pro:

Link cả bộ ở đây:

Chỉnh sửa cuối:

quyrombinhduong

Chúc mừng bác ! IZ rồi ^^ ( cài xong Earth Pro là báo cáo liền) . File 2-3M nhưng khi cài sẽ lớn hơn 5M ( DI thì không được vậy ) nên các bác cứ yên tâm mà tận hưởng .
PS: Cái em mong đợi nhất là Raibow và Paradise ;;)

megasharesvn

Chúc mừng bác ! IZ rồi ^^ ( cài xong Earth Pro là báo cáo liền) . File 2-3M nhưng khi cài sẽ lớn hơn 5M ( DI thì không được vậy ) nên các bác cứ yên tâm mà tận hưởng .
PS: Cái em mong đợi nhất là Raibow và Paradise ;;)
Paradise là cái mà mình nghi ngờ nhất k có IZ đấy.Mình thích Rainbow vs Spring đặc biệt Spring phối màu đen vs hình nên xanh trông rất đẹp.

TrướcIZ cài vô thường phải >7-12MB cơ mà nhỉ, bộ này giảm chất lượng ảnh rồi à?

quyrombinhduong

Khỏi nghi ngờ nữa bác . Em cài hết và test thử 5 cái rồi : IZ tất cả . Theme cực chất với tiêu chí đơn giản mà đẹp

megasharesvn

Hehe. Đợi 1-2 hôm nữa lấy máy bên ghẹ về rồi cài xem sao, nóng ruột quá. Bản C6-N97 mini vs V52 cũng chưa đc nghịch đây.

boy_online01

Em cũng ko thấy ảnh nên chả hiểu các bác đang bình luận về cái themes gì? Mà sao bác Mrquyen1993 post cái ảnh Trung Quốc lên làm gì?

kutamitsu

ko khoái themes này vì mình thích phong cách trong suốt 100%. nhưng khoái bộ icon. mình thích sưu tầm những bộ icon đẹp, phong cách khác nhau để làm themes

hatranbeclin

Mấy cái icon nhìn đẹp. ^^~
phải cho có soft xem file svg hoặc svgb trên PC thì tuyệt nhỉ.

lat123

bạn nào có các theme này nhưng là icon default không, cho mình xin ? thanks