• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Beach Spammer S60v5 Hành động game sis :D

b0m_lx

[size=+2]Super Beach Spammer S60v5 Signed (QT)[/size]
google dịch (không phải em :)) )
Trò chơi này là một huyền thoại của ba máy bay chiến đấu mà chiến đấu với nhau bằng cách sử dụng sóng điện khác ở bờ biển vào buổi tối. Chơi các trò chơi là đơn giản, chọn hướng, thông báo hướng gió và nhấn sạc enegy trước khi bắn các sóng điện. Bằng cách tích lũy một bộ đầy đủ của "điện Gage", người chơi có thể đám cháy "công đặc biệt" tối cao để đối thủ!

Mã:
[b]Mô tả:
Name : Super Beach Spammer S^3 S60v5 Signed
Genre : Action
File Name : superbeachspammers^3s60v5signed.sis
File Size : 488kb
Supported Games : Nokia X6 8GB, Nokia X6, Nokia 5230, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia 5233, Nokia N97, Nokia C6, Nokia 5235, Nokia 5250 ... Nokia N97 mini, Nokia X6 16GB, Nokia 5800[/b]

link dow :)) http://www.mediafire.com/?ceg72y2h1970zu6

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Game hành động mà lại có "Spammer" là sao vậy hả LX :)) Cho tý giới thiệu sơ qua về gameplay đi :D

NTiolanDatluu

tên game vậy rùi :D
chơi là hiểu cũng chẳng biết giới thiệu thế nào nữa :))

bó tay :-??
mình nhìn cái hình minh họa cũng chưa hiểu chơi như thế nào? ko biết là ném đĩa bờ biển đúng ko nhỉ, thấy chữ Beach

natan

Lúc cài nó đâu đòi cài QT đâu nó đói truy cập mạng mình đồng ý cho nó quét 1 lúc xong nó báo kô thể cài đặt. Mình chỉ muốn hỏi xem bạn cài được chưa thui hà

b0m_lx

Lúc cài nó đâu đòi cài QT đâu nó đói truy cập mạng mình đồng ý cho nó quét 1 lúc xong nó báo kô thể cài đặt. Mình chỉ muốn hỏi xem bạn cài được chưa thui hà

mình fix lại link hôm qua rồi , link hôm qua gặp 1 số lỗi nhỏ
link mới mình cài và chơi ngon :D
sorry nha ;;)