• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super hack bluetooth update languages Vie

jimmi_qyu

Super hack bluetooth update languages Vie

Giới thiệu: Tuy tên gọi là hack bluetooth, nhưng thực chất chỉ là xâm nhập hệ thống của victim theo kiểu xin kết nối. Tức là bạn dẫn dụ victim đồng ý trao đổi qua bluetooth.
Version: 1.07
Tính năng: Xâm nhập máy victim để xem thông tin về tất cả các file có trong máy victim (Điều này chỉ áp dụng trên hãng Sony Ericson mà thôi).
* Các hãng khác chỉ có thể xem thông tin chi tiết máy như : Lượng pin, Imei, FW. Tuy nhiên vẫn có thể điều khiển máy nạn nhân thực hiện cuộc gọi, tắt máy cũng như khởi động lại máy nạn nhân.

thusinhbuon

nhưng cái này thì vãn phải đc máy kia hoạt đồng ý ah anh ! như thế chỉ lừa đc gà thôi ( vd : gặp đứa bạn bảo tao có cái hình này hay lắm bật bluetooth lên tao bắn cho thì ....... ), chứ nhiều khi muốn hack thằng nào đấy thì hơi khó nhất là đi xe buýt nhiều khi em thử tìm trên xe có mấy cái đang bật nhưng pó tay chẳng làm đc j => cái này chỉ đi lừa người wen thôi , mà lừa người wen họ mà biết thì ăn đấm vỡ mồm => ko lên chơi trò này ! wa nguy hiểm !=))

langtu13493

đây là bản mấy vậy anh jimmy.hum bữa em cũng có thử dùng bản 1.18 nhưng xâm nhập xong máy nan nhân thì cũng chẳng làm được gì

Thich_Mobile

đây là bản mấy vậy anh jimmy.hum bữa em cũng có thử dùng bản 1.18 nhưng xâm nhập xong máy nan nhân thì cũng chẳng làm được gì

Trên hình ghi 1.06(dưới là 1.07),cũ hơn của bồ ròi.Phải công nhận là cái này chán lám

jimmi_qyu

Thật là buồn khi các bạn không chịu đọc hết những gì mình đã viết ở trên. Các bạn chỉ nói lên những gì các bạn muốn nói.
P/s: Trước khi muốn hỏi hay nói điề gì phiền các bạn đọc kỹ những gì chủ topic post lên, khôing chỉ riêng topic này hay bất kì topic nào nha các bạn. Như vậy sẽ tránh spalm lung tung