• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Mario Reverse v1.1 (N97/N97 mini) by HaskDitex [Update-7Mb]

dung1291985

Super Mario Reverse v1.1 (N97/N97 mini)
Đã test trên N97 (full screen + speed)

SCREEN:

SuperMario 1.10
-Platform - SymbianOS9.x
-State : SelfSigned
-Language : ENG

----------------------------------------------------------
To rename "SuperTux" in "SuperMario" use MenuEditor included...
MenuEditor requield Python 1.45
IT4LiAN MODDER

Chú ý: Sau khi cài đặtsửa file ConfigC:\Data\supertux như sau:
Mã:
(supertux-config
    ;; the following options can be set to #t or #f:
    (fullscreen #t)
    (sound      #t)
    (music      #t)
    (show_fps   #f)
    (show_touchctrl   #f)

;; either "opengl" or "sdl"
    (video      "sdl")

;; joystick number (-1 means no joystick):
    (joystick   0)
    (joystick-x   0)
    (joystick-y   1)
    (joystick-a   0)
    (joystick-b   1)
    (joystick-start  2)
    (joystick-deadzone  4096)
    (keyboard-jump  32)
    (keyboard-duck  274)
    (keyboard-left  276)
    (keyboard-right 275)
    (keyboard-fire  109)
)
Khi chơi cần trượt máy để dùng bàn phím chơi nhé, chú ý chỉ N97/N97 mini mới chơi đc, còn 5k8 thì ...:ar!

Các phím mình đã config như sau:
-Phím đa chiều để tiến-lùi-ngồi
-Phím Space để nhảy, phím M để tăng tốc
-Phím Delete để hiện menu game

DOWNLOAD:
http://www.4shared.com/file/zYkkJm2e/SuperMarioReversev110SymbianOS.html

zidane89

Hai bác không đọc tiêu đề topic à, đây là bản cho N97 và N97 mini. Bản Mario cho S60v3 bác chủ đã post trong 1 topic khác.

jumat

Hai bác không đọc tiêu đề topic à, đây là bản cho N97 và N97 mini. Bản Mario cho S60v3 bác chủ đã post trong 1 topic khác.

Bản dành cho N97 và N97 mini sao lại post trong khu vực S60V3 - GAME??? Đề nghị MOD xóa topic hay chuyển nó về đúng khu vực

hurryghost

Đúng rồi N97 thuộc S60v5 sao bác lại pót sang Topic s60v3, mọi người chỉ được xem chứ có ai chơi đâu! Có bản cho S60v3 rồi mà!

hghtforever

nhảm nhí vãi, thế ô không đọc tiêu đề của cái box này à ÉT SÁU MƯƠI VÊ BA!!!

ducbang1907

Nhưng bác chủ thớt cho hỏi edit file config đó bằng phần mềm gì,trên pc hay n97 :|
Hơn nữa em cứ bửa bàn phím ra thì nó chuyền sang màn hình đứng,gấp bàn phím vào thì màn hình ngang,lúc đó thì phím đâu ra mà chơi =))
Giúp em với nhé. Nhìn hình nghiền quá :D

Up lên cho bác thớt vào giúp đỡ :|

Last edited by a moderator:

HALF1369

vô được rồi , nhưng chơi bị đứng hình 1 bên là sao vậy bạn , nó đứng hết 1 nửa màn hình thì sao thấy đường mà chơi ?

ducbang1907

Bác nào chơi đc vào giúp đỡ chút đi. Nhìn thèm quá luôn. Ko biết sửa file config như bác chủ thớt nói kiểu gì,bằng công cụ gì,chẳng lẽ sửa bằng tay :|

HALF1369

đà hết đứng hình , lúc mới cài vô nó hơi bị đứng máy và trục trặc nhưng sao đó chơi quá tuyệt ^^.còn về cách chỉnh thì mình ko chỉnh được như bạn nói , nhưng mình chỉnh bằng bàn phím ảo lúc đang chơi game , lúc đầu hơi rắc rối và khó hiểu,nhưng giờ đã chỉnh ngon ra phết , cám ơn vì 1 game hay ^^

dung1291985

chuẩn, trò này bắt buộc mở bàn phím cứng mới chơi đc, ko đóng lại mà chơi đc đâu, nếu thế đã add thêm 5800 rồi :D bấm phím Call + P hay O (khi bấm nút xanh, máy sẽ tự động mở quay số gọi,tắt nó đi quay lại game, bạn để ý có chữ Ctrl màu xanh lá trên màn hình đó) ý,để xoay màn hình cho đúng!

KXT1989

game nay co ban cho 5800chua vay cac bac.nhin game ne mun choi lai wa.tim giup em ban cho 5800 voi may anh