• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Screen Shot v1.10 - Siêu chụp hình cho Symbian VH bởi Johny :D

JohnyNguyen

Johny nói:
Ứng dụng này đã quá quen thuộc với dân ... vọc ;;) nên mình không giới thiệu lại về soft nữa nhé :D

Với một tính năng đóng dấu watermark + khả năng tuỳ chỉnh cao :-? SuperScreenShot không chỉ cung cấp cho bạn một ảnh chụp màn hình cực tốt mà còn hiển thị được tính cá nhân với ảnh mờ Watermark.mbm

Các tính năng mới:
Them ảnh mờ - watermark :D
Hẹn giờ chụp ảnh mang tính chuyên nghiệp hơn \-/
Chất lượng hình ảnh được cải thiện rõ rệt :))
Có thể xóa hình ảnh trước khi quyết định lưu giữ lại :D

Ảnh chụp bản Việt Hoá mình tested nè :D

Super Screen Shot v1.10 VH :D

Cập nhật thêm bản có watermark " pdaviet" made by Mr. Kiên và đóng gói lại file cài đặt bởi nokia_care :D --> để tôn vinh cho 4rum \-/ =D>=D>=D> Thanks ae rất nhiều :D

Super Screen Shot VH - mediafire

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

test thử xem có hơn GifTailor mà bạn kêu siêu chụp

Mình có 4 soft chụp màn hình (toàn soft mình up cả :)) ) Gif Tailor chụp ảnh để JPG mức chất lượng cao nhất thì ảnh lưu cũng chỉ có hơn 80k (trung bình)
nhưng soft này mà để JPG chât lượng cao thì dung lượng ảnh lên tới hơn 200k \-/ ko nói khi chưa làm đâu nhé :D ae cứ test thử rồi thấy ;;)
Hơn nữa soft này đa định dạng hơn Gif Tailor nhiều :D duy chỉ có điều :( ko nén được ảnh Gif như Gì Tailor :(
Tóm lại mỗi thứ có 1 cái hay :D cho ae thêm sự lựa chọn \-/

AlyCuong

Active Member
test thử xem có hơn GifTailor mà bạn kêu siêu chụp

Nếu chỉ chụp màn hình thì SuperScreenshot là vô đối, dùng cái này lâu lắm rồi, còn Gif chỉ có tạo ảnh động chứ chụp thì xấu tệ.

cfbarca

Active Member
@Ảnh chụp MH phone mục đích chủ yểu là để đính kèm bài minh họa nên theo tui chỉ cần nhẹ, dễ sử dụng là đạt rùi, tui thấy PM này cũng tuơng tự ScreenShot (tui sd bản 2.91 lâu rùi thấy ổn) thế là đủ