• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Superman/Batman:Heroes United

nouvu2372

Đây là sự kết hợp giữa 2 người hùng truyện tranh và film ảnh trên con đường và sự nghiệp chống lại cái ác,bảo vệ lẽ phải:
+Batman là 1 Tỉ Phú giàu có nhưng bị mất cha mẹ trong lúc nhỏ,lớn lên anh đã chế tạo ra 1 bộ giáp có hình tương tự như Dơi với khả năng và uy lực biến hóa,giúp anh chống lại cái ác.
+Superman là 1 người hành tinh khác bị lưu lạc đến Trái Đất từ lúc nhỏ và đc 1 gia đình nông dân nuôi dưỡng,lớn lên khi biết đc khả năng siêu nhiên của mình anh đã dùng sức mạnh đó để bảo vệ kẻ yếu.

Chỉnh sửa cuối:

spiderman_anhvu

Ghê, lại còn kể lại cả cốt truyện 2 nhân vật nữa nhé! Mình ít chơi game trên mobile lắm những cũng ủng hộ VIP mới 1 phát :D :p

ngkhanhhoang

Hihi..chúc mừng nouvu2372. Cuối cùng cũng lên VIP rồi nhé. Cách giới thiệu game của bạn khá thú vị ;)