• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperMarioBros

djtrungkien

SuperMarioBros

Mario cổ điển nhưng không kém phần hấp dẫn một hành trình thông qua đồng cỏ, hải đảo, lâu đài, tránh bẫy và kẻ thù để cứu công chúa.Tải về giải nén và chơi ko cần cài đặt.

Hỗ trợ:
WM5-6.5
Màn hình VGA, WVGA

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yzlyznyrmtw[/DOWNLOAD]​

ducthuan113

Active Member
Huhu . lại 1 game cổ điển mà không hỗ trợ QVGA ........ mà giả lập VGA trên QVGA chơi có bị gì hem ta :-?

ducthuan113

Active Member
Tìm đến game giả lập là 1 giải pháp nữa phải không bro ducthuan113 \-/ ??

^_^! ý nói là chương trình giả lập màn hình ấy .... mà game giả lập chơi khá lag trên máy 64Mb RAM :(
mà mình đâu phải bro gì :p

xuandung11a2

Well-Known Member
^_^! ý nói là chương trình giả lập màn hình ấy .... mà game giả lập chơi khá lag trên máy 64Mb RAM :(
mà mình đâu phải bro gì :p

Gme kinh điển dạng này thì có thể chơi tạm hệ NES.Cấu hình 64Mb Ram như Minis thì dư sức chơi mượt mà.\-/

onlyloveP990i

bác ơi em không chơi đc trên Vga-Touch Pro.giải nén copy nguyên thư mục vô thẻ nhớ,chạy file MarioStart.exe nó báo lỗi :" this game requires a sreen resolution (800x480).Please,change the device resolution or contact the game vendor. " pó tay rồi!