• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperScrenn_chụp màn hình đóng dấu pdaviet.net

taylorswift

SuperScreenshot EN-VI_v1.10.S60v5.Signed by bb8868.sisx

1:e xin cảm ơn a (bb8868)thank a vì đã VH phần mềm này.

2:E là thành viên mới nên topic này có hay chưa e cũng chẳng biết.nếu có rồi mong các mod xóa giùm e.thank

3:phần mềm này đã quen thuột rồi nên e xin ko giới thiệu nữa.phần mềm do a bb8868 VH và e chỉ moon lại con dấu 4rum mình thôi

www.box.net/shared/i2d5g632n3xyfn0trqqj

http://www.4shared.com/file/kR9HJXQo/SuperScreenshot_EN-VI_v110S60v.html

JohnyNguyen

Nè Taylor,thực ra Johny đã làm từ rất rất lâu rồi nhưng mà box VH được post trùng thoải mái :ar! e nên cho thêm cái ảnh vào bài viết nhé :p

P/s

Delzie

Bài này post rồi :D Em dùng cái pm này của a John chả bao giờ e chèn cái chữ pda vào :D

kaothenhi

làm thế nào để thay được con dấu theo ý mình được bác chủ nhỉ.

JohnyNguyen

làm thế nào để thay được con dấu theo ý mình được bác chủ nhỉ.

:p bạn có thể đi đến thư mục X:\data\SuperScreenShot rồi thay thủ công bởi 1 ảnh Watermark.mbm khác là ok :D:D:D
Bài này post rồi :D Em dùng cái pm này của a John chả bao giờ e chèn cái chữ pda vào :D
nếu ko thích con dấu thì có thể bỏ đi cũng đc mà :D

Kitmit

Cách chụp thế nào. Mình nhấn nút chụp hình nó nhào ra chụp hình luôn

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
soft này thì đừng dùng nút chụp hình,mình thường dùng dạng nút đỏ.cái này k như cái best screennap.cái BS chỉ nhấn nút camera nhẹ là chụp.

JohnyNguyen

soft này thì đừng dùng nút chụp hình,mình thường dùng dạng nút đỏ.cái này k như cái best screennap.cái BS chỉ nhấn nút camera nhẹ là chụp.
:|:|:| Thì cái này cũng nhấn nhẹ phím Cam là chụp mà :| Cậu thử dùng cả 2 app mới biết cái SuperScreenshot chụp để JPG Highest Quality chất lượng hơn nhiều :))

Kitmit

Cái chủ thớt Up lên mình chuyển sang phím đỏ thì chụp đc rùi. Thanks nhá