• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sưu tầm soft cho imagio

Status
Không mở trả lời sau này.

windows1980

Cho Mình hỏi có App nào Sync (Đồng bộ) Danh bạ và Tin nhắn lên 1 server trên mạng không? Mình đang rất cần mà tìm không ra :(( hqa Up rom xong die cái thẻ nhớ... h trắng tay rồi :((

Bạn có thể dùng Microsoft Myphone tích hợp sẵn trong Rom mà có thể syns danh bạ, tin nhắn, ảnh, file... lên máy chủ của Microsoft sau đó bạn có thể syns lại bất cứ ở đâu qua mạng Internet (cho tất cả các máy chạy windowsmobile)
^_^

dungchay

Bạn có thể dùng Microsoft Myphone tích hợp sẵn trong Rom mà có thể syns danh bạ, tin nhắn, ảnh, file... lên máy chủ của Microsoft sau đó bạn có thể syns lại bất cứ ở đâu qua mạng Internet (cho tất cả các máy chạy windowsmobile)
^_^

Thnx bạn. mình cũng đã dùng cách này... xong xuôi nó báo vào trang: myphone.microsoft.com
Mình thử vào thì ko vào đc, nên chưa yên tâm, nên hỏi xem còn app thứ 3 nào tương tự không :D

Tự nhiên app rom xong hỏng thẻ nhớ... mất toàn bộ data :((

windows1980

Thnx bạn. mình cũng đã dùng cách này... xong xuôi nó báo vào trang: myphone.microsoft.com
Mình thử vào thì ko vào đc, nên chưa yên tâm, nên hỏi xem còn app thứ 3 nào tương tự không :D

Tự nhiên app rom xong hỏng thẻ nhớ... mất toàn bộ data :((

Vấn đề là bạn đã có tài khoản chưa (hotmail, livemail...) thì mới dùng dịch vụ này được.
^_^
;;)

Dùng windows mobile thì cái này là tốt nhất vì nó của microsoft

PhamQuang

Manager
HTC Imagio là HTC có màn hình WVGA cho nên các game và ứng dụng hỗ trợ màn hình WVGA hầu hết có thể cài đặt cho chúng được cả.
Không nhất thiết phải tạo 1 Topic thế này để toàn những bài viết "không đâu vào đâu" cả.
Nếu thấy thật sự cần Topic cập nhập soft của riêng Imagio, ĐHV sẽ mở.
Topic Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.