• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 FULL VI pm quản lý ứ.d ht,giải phóng Ram,xem CPU ...

kienvp

Swiss Manager Pro v3.0 Full VI Kienvp-PdaViet

Giới thiệu :

Swiss Manager Pro 3.0 là một ứng dụng hệ thống tổng hợp, một phần mềm rất linh hoạt và đa năng dùng để quản lý hệ thống,quản lý file quản lý các ứng dụng & giải phóng bộ nhớ ...

với Swiss Manager Pro 3.0 bạn sẽ nắm rõ thông tin về các chương trình đang chạy trong máy như thông số hoạt động, tốc độ, chuyển đổi sang chương trình khác, thoát... Để tăng tốc cho “dế” của mình, bạn có thể đóng bớt các phần mềm không cần thiết, không sử dụng đến. Đồng thời, bạn có thể sắp xếp lại dữ liệu cho ngăn nắp thông qua phần quản lý dữ liệu với các tùy chọn sao chép, di chuyển, xóa, gửi… Thông tin về hệ thống sẽ được thông báo đến với người sử dụng bao gồm đặc điểm, thành phần, thời gian hoạt động… Bên cạnh đó là các biểu tượng thể hiện thời gian hàng ngày, bộ nhớ trống, tình trạng CPU, RAM…

Swiss Manager Pro tương thích với tất cả các loại điện thoại thông minh S60 Symbian của Nokia, Samsung, LG và Sony Ericsson, làm việc tốt như nhau trên Nokia N97 và X6, các Samsung i8910 (Omnia HD ), và Satio SE....

tính năng :

- Quản lý hệ thống thông tin ,các tập tin trong một ứng dụng.
- Kiểm soát hoạt động và các chương trình cài đặt.
- Nâng cao chức năng dọn sạch bộ nhớ để tối đa hóa bộ nhớ miễn phí, cả 2 cách bằng tay và tự động.
- Hữu dụng hệ thống thông tin (đặc điểm thiết bị hệ thống, thời gian hoạt động, báo cáo tình trạng, và nhiều nhiều hơn nữa).
- Cung cấp các hoạt động quản lý tập tin nhanh chóng và thuận tiện (sao chép, di chuyển, xóa, đổi tên, vv).
- Hoàn toàn tùy chỉnh danh sách ưa thích để khởi động ứng dụng tiện lợi.
- sử dụng phím tắt cho tất cả các chức năng chính.
- truy cập nhanh đến tất cả các dịch vụ chính.

các bạn cài pm xong đăng kí với : 12345 hoặc 11111
-Các bạn có thể tham khảo thêm ở đây

Note :Test ok trên E63 .
các bạn cài xong chạy chương trình rồi bấm tùy chọn > ứng dụng > cài đặt > kích cỡ rồi chọn nhỏ .

[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=154884&d=1260598139[/DOWNLOAD]​

Last edited by a moderator:

zidane89

Phần mềm rất tuyệt, đa năng, hiển thị đầy đủ về mọi thông tin trên máy. Nhưng sao em cài vào E51 không thấy mục đăng kí hay phần mềm đòi key nhỉ?

leetran72

Cái này chạy ẩn hả đại ca? Em hơi ngán mấy cái chạy ẩn trong máy, vừa tốn pin, vừa tốn bộ nhớ. Mà con chicken của em thì yếu kém về cả 2 cái này! Thank pác cái đã

khoa123

oh,em đã xài cái này trên UIQ 1 thời mà,đang tìm gần chết đây. Giải phóng ram thì khỏi nói thanks

kienvp

Phần mềm rất tuyệt, đa năng, hiển thị đầy đủ về mọi thông tin trên máy. Nhưng sao em cài vào E51 không thấy mục đăng kí hay phần mềm đòi key nhỉ?
bản này crack full mà bạn . cài vào là xài chẳng cần đăng kí .

Cái này chạy ẩn hả đại ca? Em hơi ngán mấy cái chạy ẩn trong máy, vừa tốn pin, vừa tốn bộ nhớ. Mà con chicken của em thì yếu kém về cả 2 cái này! Thank pác cái đã
pm này có cả chức năng giải phóng ram làm máy chạy nhanh hơn .(làm thủ công hoặc tự động ) .

oh,em đã xài cái này trên UIQ 1 thời mà,đang tìm gần chết đây. Giải phóng ram thì khỏi nói thanks
có mấy bản crack nhưng bản này chạy tốt nhất .

khoa123

ít tốn lắm bạn.mình test trên UIQ 3.0 rùi. H mới có dịp test ở trên N82,đợi bản này lâu òi h nó mới chịu ra cơ đấy :D:((

backbedboy

phần mềm này ko chạy ẩn được , thật là tiếc . Nhấn menu giữ im vẫn ra cái task của điện thoại ,không như Jbaktaskman thay thế task điện thoại hoàn hảo

MinhThang

Manager
phần mềm này ko chạy ẩn được , thật là tiếc . Nhấn menu giữ im vẫn ra cái task của điện thoại ,không như Jbaktaskman thay thế task điện thoại hoàn hảo

Chẳng có cái nào hoàn hảo đâu bạn, nếu có cái hoàn hảo thì các hãng pm đóng cửa mất thôi, theo mình thấy pm này có cái mà Jbaktaskman không có được.

thaiminh40

Cảm ơn nhiều nha :D Xài cái này trên uiq3 quen rồi.Giờ chuyển sang s60v3 tưởng đâu không có swiss :)

hduonghn

có ai đã vào phần giải phóng bộ nhớ chưa? Tác giả việt hoá phần mềm ghi là “Đang quét nè” ôi tiếng việt mình phong phú nhỉ. Ko biết quét nè là quét cái gì mà đóng 1 phát hết ứng dụng đang chạy. Tức wá Del lun!

kienvp

ở dòng V5 chỉ cần kick vào cái icon bên ngoài màn hình chủ là nó hiện lên 1 cửa sổ .với các ứng dụng mình hay dùng ,ứng dụng vừa chạy xong ,giải phóng bộ nhớ ,đóng các ứng dụng đang chạy ẩn....
tiếc là S60v3 không sử dụng được chức năng này .

có ai đã vào phần giải phóng bộ nhớ chưa? Tác giả việt hoá phần mềm ghi là “Đang quét nè” ôi tiếng việt mình phong phú nhỉ. Ko biết quét nè là quét cái gì mà đóng 1 phát hết ứng dụng đang chạy. Tức wá Del lun!
giải phóng bộ nhớ là lấy lại bộ nhớ bị tạm chiếm . điều đó đồng nghĩa với việc là nó cũng sẻ đóng các ứng dụng đang chạy khác .ai cũng biêt điều này mà bạn .
lúc đó đang stress viết câu vui vui lấy tinh thần làm tiếp mà bạn :D.:))

Chỉnh sửa cuối:

keenmobile8x

Swiss Manager Pro v3.0 Full VI Kienvp-PdaViet

................

[DOWNLOAD]http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=154884&d=1260598139[/DOWNLOAD]​
tưởng cái swiss này chỉ dùng cho UIQ hóa ra cũng xài được s60. chưa xài nhung van thank pác

Last edited by a moderator:

ymme

bản này em dùng đc 1 thời gian thì đòi code luôn, có xxx đâu.đã thử bằng code 11111 và 12345 như hướng đận bên s60v5 nhưng cũng ko đc.

kienvp

bản này em dùng đc 1 thời gian thì đòi code luôn, có xxx đâu.đã thử bằng code 11111 và 12345 như hướng đận bên s60v5 nhưng cũng ko đc.

bản nào vậy bạn . vh hay bản tiếng anh . mình dùng từ hồi đó đến nay . xóa đi cài lại để test bao nhiêu lần .dùng đến bây giờ vẫn chưa thây đòi code gì cả .