• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.20 Retail - Quản lý file,gp Ram pro... Việt Hoá bởi Johny

JohnyNguyen

Swiss Manager Pro v3.20 S60v3 v5 S^3 Retail - Pm quản lý ứng dụng HT,giải phóng Ram,xem CPU ... Việt Hoá bởi Johny [17/07/11]

Mượn lời a Kiên giới thiệu lại soft :D thanks a nhiều :D:D:D

Giới thiệu :

Swiss Manager Pro 3.2 là một ứng dụng hệ thống tổng hợp, một phần mềm rất linh hoạt và đa năng dùng để quản lý hệ thống,quản lý file quản lý các ứng dụng & giải phóng bộ nhớ ...

với Swiss Manager Pro 3.2 bạn sẽ nắm rõ thông tin về các chương trình đang chạy trong máy như thông số hoạt động, tốc độ, chuyển đổi sang chương trình khác, thoát... Để tăng tốc cho “dế” của mình, bạn có thể đóng bớt các phần mềm không cần thiết, không sử dụng đến. Đồng thời, bạn có thể sắp xếp lại dữ liệu cho ngăn nắp thông qua phần quản lý dữ liệu với các tùy chọn sao chép, di chuyển, xóa, gửi… Thông tin về hệ thống sẽ được thông báo đến với người sử dụng bao gồm đặc điểm, thành phần, thời gian hoạt động… Bên cạnh đó là các biểu tượng thể hiện thời gian hàng ngày, bộ nhớ trống, tình trạng CPU, RAM…

Swiss Manager Pro tương thích với tất cả các loại điện thoại thông minh S60 Symbian của Nokia, Samsung, LG và Sony Ericsson, làm việc tốt như nhau trên Nokia N97 và X6, các Samsung i8910 (Omnia HD ), và Satio SE....

tính năng :

- Quản lý hệ thống thông tin ,các tập tin trong một ứng dụng.
- Kiểm soát hoạt động và các chương trình cài đặt.
- Nâng cao chức năng dọn sạch bộ nhớ để tối đa hóa bộ nhớ miễn phí, cả 2 cách bằng tay và tự động.
- Hữu dụng hệ thống thông tin (đặc điểm thiết bị hệ thống, thời gian hoạt động, báo cáo tình trạng, và nhiều nhiều hơn nữa).
- Cung cấp các hoạt động quản lý tập tin nhanh chóng và thuận tiện (sao chép, di chuyển, xóa, đổi tên, vv).
- Hoàn toàn tùy chỉnh danh sách ưa thích để khởi động ứng dụng tiện lợi.
- sử dụng phím tắt cho tất cả các chức năng chính.
- truy cập nhanh đến tất cả các dịch vụ chính.

Swiss Manager Pro v3.20 Retail VH :D

P/s Thanks Jr Ad Alireza™

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Swiss Manager Pro 3.0 là một ứng dụng hệ thống tổng hợp, một phần mềm rất linh hoạt và đa năng dùng để quản lý hệ thống,quản lý file quản lý các ứng dụng & giải phóng bộ nhớ ...
Ẹc copy thì cũng phải edit lại một chút chứ anh =)). Lần sau phải để ku Jay post bản ENG anh post bản VH, chứ anh lại giành của em thế là ko tốt ;;) =))

Thankanhnhe

Dùng c.năng rsc>>>rsc của bản vh của anh kiên sang bản update thảo nào nhanh. Riêng bản này và bản của anh kiên trả khác gì cả. Khéo lại là sự chỉnh sửa ngày và version để đưa ra bản update đây mờ.

boy_online01

Dùng c.năng rsc>>>rsc của bản vh của anh kiên sang bản update thảo nào nhanh. Riêng bản này và bản của anh kiên trả khác gì cả. Khéo lại là sự chỉnh sửa ngày và version để đưa ra bản update đây mờ.

Ko dùng chức năng đó thì dịch đến đêm mới xong bác ạ :|. Bản này ko cài đè đc lên bản cũ => có sự khác biệt.

Thankanhnhe

Ko dùng chức năng đó thì dịch đến đêm mới xong bác ạ :|. Bản này ko cài đè đc lên bản cũ => có sự khác biệt.
Chắc là sử dụng "siêu nhân bản" để chạy song song vs bản cook trong máy ý mà. Có gì đâu mà khác hả bạn.

boy_online01

Chắc là sử dụng "siêu nhân bản" để chạy song song vs bản cook trong máy ý mà. Có gì đâu mà khác hả bạn.

Nói là update thì mình biết là update thôi chứ làm sao kiểm chứng đc. Cũng giống như Slide Unlock 3.2x bản nào cũng na ná nhau.
Ai dạy mình cách dùng rsc>>rsc của mobihex cái nhỉ? Mần thằng này nãy giờ mà nó cứ báo ko tương thích.

lebonghoatan

làm sao cho nó ẩn dc cái thanh màu xanh xanh ở dưới vậy? chỗ có cái đồng hồ. ở giữa Chọn và Trở về ấy?

JohnyNguyen

Ẹc copy thì cũng phải edit lại một chút chứ anh =)). Lần sau phải để ku Jay post bản ENG anh post bản VH, chứ anh lại giành của em thế là ko tốt ;;) =))
T.T phần giới thiệu thì phiên bản nào mà chẳng giống nhau chú e :p
àh,Boy qua nhà Jay thì thấy :p ae có tranh nhau bao giờ :D vẫn nhường cho nhau đấy thôi :D
Nói là update thì mình biết là update thôi chứ làm sao kiểm chứng đc. Cũng giống như Slide Unlock 3.2x bản nào cũng na ná nhau.
Ai dạy mình cách dùng rsc>>rsc của mobihex cái nhỉ? Mần thằng này nãy giờ mà nó cứ báo ko tương thích.
pm đi :D i can help u :p
làm sao cho nó ẩn dc cái thanh màu xanh xanh ở dưới vậy? chỗ có cái đồng hồ. ở giữa Chọn và Trở về ấy?
Bạn vào Cài đặt --> Biểu tượng --> Định dạng -> Chọn Không là mất T.T
ăn nói nghe mà chỉ muốn donate brick X-( mình vốn rất dễ tính,nhưng mới qua CN24 thấy giọng lưỡi của bạn cũng ngông cuồng,kiêu ngạo hệt như bên này,mình thiết nghĩ nếu bạn tài giỏi thì bạn có thể tự fake vài cái ver 10. mà dùng,mình kém cỏi chỉ dám edit đến ver 3.20 này thôi X-(
Còn chuyện của mình với a Kiên thì ko khiến bạn quan tâm
Bạn ko dùng thì xin đừng vào "phán" như vậy,mình sợ lắm @@
X-(X-(X-(
bản này khác bản trước gì k
Not available at the moment T.T

Jay_Chou

Active Member

việc gì mà phải
chỉnh sửa ngày và version để đưa ra bản update đây mờ.
:-?
tự nhiên rảnh làm thế hả bạn? VIP mem mà phải làm trò lừa đảo như vậy à? =="
bạn đừng tỏ ra nguy hiểm nữa. =="

quachphuthien_1

giang hồ mỗi lúc môĩ đông...Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều..ông giỏi ông làm đi..mệt mỏi vơí thể loại ăn noi kiểu này..

Delzie

Cái cột xanh xanh với cả cái dòng ở trên đồng hồ là cái gì thế bác :-/

hay đó. Nhưng có 1 vài pm mình chạy vd như mở khóa of Johny đó
thí nó tự đá ra luôn.

socloc20

Ghét nhất là pm này nó thay đổi UID mất công phải thêm icon vào theme

JohnyNguyen

Cái cột xanh xanh với cả cái dòng ở trên đồng hồ là cái gì thế bác :-/
2 cái bên cạnh là pin với sóng,cái ở trên chắc là :-? CPU àh :ar!
hay đó. Nhưng có 1 vài pm mình chạy vd như mở khóa of Johny đó
thí nó tự đá ra luôn.
thì a để cho soft hiện biểu tượng lên rồi gán cho soft thuộc tính ko bị giải phóng khi Giải phóng Ram là đc mà :D

anhhung105

mình dùng phần mềm này khi vào tất cả các ứng dụng khác. ví như isms thì đều hiện ra chi tiết " ram". có ai biết cách hiện chi tiết "ram " ở ngoài màn hình chính thôi không. ý mình là cái icon của phần mềm này đó. vào chạy ứng dụng khác nó cứ hiện lên. "ẩn " đi thì màn hình chính không còn. C5-03

viettin76

Member
cài memcheck là nhẹ lắm rồi, cái đó chỉ kiểm tra bộ nhớ máy ram và thẻ, nếu thấy ram yếu thì dùng phần mêm trên giải phóng ram đi

JohnyNguyen

cho mình hỏi sao phần mền này giải phóng cái là phím 1 chạm của máy lại ko thể bấm dc nữa vậy? mình dùng e63 có ai bị vậy ko?
E63 là S60v3 mà nhỉ :-s Bên này là v5 mà bạn :|

ki3pc0d0n

Thế bạn ko nghĩ làm như thế để làm gì à !
Bạn giỏi thế sao ko tự làm đi, ng ta làm rồi chê trách....
Dùng chùa của ng ta thì đừng nên đôi boom ném đá làm gì